หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณชอบตัวละครตัวไหนในนารูโตะมากที่สุด  (อ่าน 47967 ครั้ง)

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ส่วนตัวผมชอบ

อิจจี้  เสียสละตัวเอง ทำทุกอย่างเพื่อหมู่บ้านและน้องชาย ยอมเปนคนเลวในสายตาคนอื่นๆ

กาอาระ  กลับตัวเพราะมีเพื่อน และเข้าร่วมสงครามเพื่อปกป้องเพื่อน

เพื่อนล่ะคับ ชอบคนไหนกันมั่ง  ขอเหตุผลด้วยนะคับ  *number1*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 00:50:52 โดย Augustz »

mint1458

• บุคคลทั่วไป
Re: คุณชอบตัวละครตัวไหนในนารูโตะมากที่สุด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 00:40:00 »
ส่วนตัวผมชอบ

อิจจี้  เสียสละตัวเอง ทำทุกอย่างเพื่อหมู่บ้านและน้องชาย ยอมเปนคนเลวในสายตาคนอื่นๆ

กาอาระ  กลับตัวเพราะมีเพื่อน และเข้าร่วมสงครามเพื่อปกป้องเพื่อน

เพื่อนล่ะคับ ชอบคนไหนกันมั่ง  *number1*

สองคนนั้นด้วย แล้วก็นางาโตะ ถึงจะกลับตัวช้าแต่ความจริงก็เป็นคนดีสุดๆ มินาโตะ ใช้ชีวิตตัวเองเข้าแลกเพื่อปกป้องหมู่บ้าน และลูก *hoho*

Augustz

• *
Re: คุณชอบตัวละครตัวไหนในนารูโตะมากที่สุด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 00:44:14 »
ทีแรกก้จะใส่2คนนั้นกับดันโซเข้าไปด้วย  แต่มันจะดูเยอะเกิน  - -

Eve_Mystick

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 00:44:53 »
ชอบ เพน 6 วิถี(นางาโตะ) จ้า วิชาแต่ละวิชา อลังการดี เท่อีกด้วย ถึงจะซื่อบื่อ(โดนหลอกใช้)ไปหน่อย แต่ดูในอนิเมะ สู้สนุกจรึงๆ ไม่ว่าจะ เพน vs จิไรยะ / เพน vs นารูโตะ
อีกอย่างชอบ Rinnegan  ^___^

ขอเลือก pain only

Jiraiya vs Pain AMV ( Jiraiya's death) Full Fight

mint1458

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 00:46:53 »
ทีแรกก้จะใส่2คนนั้นกับดันโซเข้าไปด้วย  แต่มันจะดูเยอะเกิน  - -
อ๋อ ก็เลยเอาแค่2คนสินะ *hoho*

Jay_Jay

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 00:47:26 »
ชอบรุ่น1 กับ นางาโตะ  *number1*

Augustz

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 00:50:30 »
ขอเหตุผลด้วยสิคับ ท่านเจ  ^^

Eve_Mystick

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 00:52:37 »
ผมว่า นางาโตะ จรึงๆ ก็นิสัยคล้ายนารูโตะนะ แต่ติดตรงจะคอยหนุนหลังเพื่อน(ยาฮิโกะ)มากกว่า แต่พอเพื่อนตายนี้ ถึงกับเปลียนไป ^___^

mint1458

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 01:01:39 »
ผมว่า นางาโตะ จรึงๆ ก็นิสัยคล้ายนารูโตะนะ แต่ติดตรงจะคอยหนุนหลังเพื่อน(ยาฮิโกะ)มากกว่า แต่พอเพื่อนตายนี้ ถึงกับเปลียนไป ^___^
แต่ถึงจำนวนเท่ากัน(ชาย2 หญิง1)แต่มันคนละแบบกันเลย *hoho*

Jay_Jay

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 01:01:53 »

นางาโตะผมชอบเพราะดูมันต่อสู้แล้วได้เห็นคาถาเมพๆเยอะ โดยเฉพาะตอนสู้กับจิไรยะ ผมชอบมาก อาจารย์ไม่ค่อยกั๊กความสามารถ

ส่วนรุ่น1 ผมชอบเพราะเป็นนินจารุ่นก่อตั้งโคโนฮะ และเคยเดี่ยวกับมาดาระ แบบว่ามันเจ๋งดีอะ ไม่มีเหตุผล  *haha*

mint1458

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 01:06:57 »

นางาโตะผมชอบเพราะดูมันต่อสู้แล้วได้เห็นคาถาเมพๆเยอะ โดยเฉพาะตอนสู้กับจิไรยะ ผมชอบมาก อาจารย์ไม่ค่อยกั๊กความสามารถ

ส่วนรุ่น1 ผมชอบเพราะเป็นนินจารุ่นก่อตั้งโคโนฮะ และเคยเดี่ยวกับมาดาระ แบบว่ามันเจ๋งดีอะ ไม่มีเหตุผล  *haha*
อ๋อ *hoho*

Tak khonoha

• *
  • ชื่อที่บ่งบอกถึงพลัง อุจิวะ มาดาระ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 01:31:25 »
ผมชอบ อุจิวะ มาดาระ ครับ เสียชีพ เเต่ เสียศักศรีดิ์ไม่ได้ครับ มีความทะนงตัวสูง
คนอ่อนแอน่ะน่ารังเกียจ เซนจูที่อ่อนแอก็ยิ่งน่ารังเกียจลงไปอีก

Augustz

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 01:43:38 »
แค่ดูดิสเพลย์นาย เราก้รุ้เลย  *great* *great*

mint1458

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 01:46:13 »
แค่ดูดิสเพลย์นาย เราก้รุ้เลย  *great* *great*
บ่งบอกซะขนาดนั้น *haha*

Sherva

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 02:40:31 »
อิทาจิ นี่เขาข่ายเพลง คนเลวที่รักเธอ เลยค่ะ  *haha* *haha* *haha*(ยังกะพระเอก  *great*)

ซาซึเกะ (นางเอก) ถ้าไม่ได้เป็นพี่น้องกันจะจิ้นแล้วนะเนี่ยย  *hoho* *hoho*
อ่านนารูโตะไม่รู้จะกรี๊ดใครดี ขอไปกรี๊ดพี่ลอว์ต่อละกัน ผิดบอร์ด me โดนยับ  *damage* *damage*

แต่ที่อ่านมาชอบที่สุดก็น่าจะกาอาระแล้วค่ะ เท่ดี เห็นครั้งแรก แล้วแบบเงิบบ เลยมีสักคำว่า "อ้าย"บนหน้าผากด้วย ใช่แปลว่ารักรึเปล่า ใครรู้ว่ากาอาระสักคำว่าอะไร ที่หน้าผาก บอกหน่อยค่ะ อย่ามาสักสีนะคะ มี เจ็บ  *haha* *haha* *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 02:51:31 โดย Sherva »