Manga Zone > Hunter X Hunter TH ฮันเตอร์ x ฮันเตอร์ แปลไทย

คุณว่าฮิโซกะ เก่งขนาดไหน ครับ สนุกๆจ้า

หน้า: << < (2/2)

kabukill:

ท่านอื่นมีความเห็นว่าอย่างไรบ้างอ่ะ อยากฟัง

uphero:

ฮิโซกะคงพอๆกับอิรุมิอะคับ แต่ทั้งคู่มีสไตร์ความชอบคล้ายๆกันเลยไม่คิดจะสุ้กัน แต่ให้วัดกับคุโรโร่ด้านความสามารถพี่แกชนะขาดอะคับ แต่ด้านลูกเล่น+กัันคงสู้สี ถ้าแพ้ฮิโซกะก้ไม่ได้เจอกอนสิ

sattkon:

ผมว่า ระดับเดียวกับ เซโน่ คุโรโร่ และ ซิลเวอร์ ปู่และพ่อ ของ คิรัว เลยแหละครับ เพราะไอ่หมอนิมันเยือกเย็นฉลาดมีพลังแอบแฝงเยอะ เผลอถ้ามันเอาจริงอาจจะชนะ คุโรโร่ ได้เลยนะครับ

JFFL:

มันเก่งจริงๆ สุขุม เยือกเย็น บ้า ได้ใจด้วย ผมชอบ ฮ่าๆ *love*

bechumpon:

ถ้ามันไม่เจ๋งจริงคงตายไปนานแล้ว *love*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version