Manga Zone > Hunter X Hunter TH ฮันเตอร์ x ฮันเตอร์ แปลไทย

คุณว่าฮิโซกะ เก่งขนาดไหน ครับ สนุกๆจ้า

หน้า: (1/2) > >>

ZarJin:

*rip* ยิ่งอ่าน Hunter มานาน เห็นฮิโซกะ ก็เยอะเเต่ทำไมรู้สึกว่าไกลออกไปมากนะครับ ความสามารถนี่ ดูไม่ออกเลยว่าขนาดไหน ล่าสุด ตอนที่สู้กับพ่อบ้าน คิรัวรื ก็สามารถ นำบันจี้กั้ม ติดกับตัวเองกับสิ่งอื่น เพื่อเพิ่มระดับความเร็วเเละความสามารถการต่อสู้ เก่งๆจริงๆครับ  หรือมีใครคิดว่าอย่างไรบ้างน้าๆๆๆ

Vin D Sel:

สูสีกับ อิรุมิ มั้ง

Merry:

อาจจะเก่ง แบบ พลังแฝง  ..  ( ความสามารถ ยัง ปล่อย ออกมาไม่หมด )

ส่วนตัวคิดมากเก่ง อยู่ ในระดับ . ..   Razer ในเกมส์ GI

Killer7878:

ความสามารถเน็นคงไม่เท่าไรไม่มีอะไรมากมาย แต่ความฉลาด และประสบการณ์การต่อสู้มากทำให้รู้ว่าจะต้องต่อสุ้ยังไง นี้ล่ะคนที่มันชอบการต่อสู้แบบถึงตายประสบการณ์จะช่วยให้ชนะ

ZarJin:

เห็นด้วยๆกับทุกๆท่านเลยครับ อิอิ  *number1* 

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version