Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

การ์ตูนออกช้าเน่อะ

หน้า: (1/4) > >>

cero:

แต่ไม่เปนไร เวปนี้ผมว่าดีนะ การ์ตูนออก เร็ว(ยกเว้น วันเทศกาล) แต่ไม่เปนไร ผมรอได้เสมออ เครดิต ก็ฮา สู้ๆนะเค่อะ   สู้ต่อไป ทาเคชิ *number1*

Augustz:

คราวที่แล้วมันหยุดนิ เลยออกไม่ตรง

ผมว่าคงออกซักอาทิตย์หน้าอ่ะ  อาทิตย์นี้น่าจะงด  หรือไม่ก้ออกพรุ่งนี้อ่ะนะ  ต้องรอดู  *great*

Num:

ผมว่าไปออกก้อสักวันพุธนั้นเระ

cero:

ไม่จิ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง *rip* *rip*

sattkon:

แต่ ตูนเรื่องนี้ ออกเร็วที่สุดในบรรดาทุกเรื่องแล้วนะครับ  *disappoint*
ส่วนช้าที่สดุนิ เรารู้กันชิมิ ปีนึงออกซัก 10 ตอนและเป็นเรื่องที่ผมชอบยิ่งกว่า นารูโตะ ซักอีก *้bloodpool*

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version