หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณเกลียดใครที่สุด ในเรื่องนารูโตะ  (อ่าน 34632 ครั้ง)

-OHM-

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: คุณเกลียดใครที่สุด ในเรื่องนารูโตะ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 19:33:27 »
ไม่ชอบขี้หน้า ซากุระ กะ ดันโซ ดูอย่างภาคแรกๆ นารุโตะ ทำดีขนาดไหน ก้อยังเอนเอียงไปด้านซาสึเกะหมด เหมือนช่วง ชูคาคุ บุกโคโนฮะ อ่ะ ยังจะว่า เกะช่วยไว้อีก *yellowcard*

ส่วน ดันโซ นี่ ดูเลวมาตั้งแต่ต้น แต่ก้อพอถึงช่วงย้อนอดีตถึงชีวิตมัน เหมือนจะทำดีเพื่อโคโนฮะ แต่พอย้อนมาเรื่อง คาบูโตะ ออกลายอีกล่ะ  *้ัunexplain*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
Re: คุณเกลียดใครที่สุด ในเรื่องนารูโตะ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 19:35:40 »
ไม่ชอบขี้หน้า ซากุระ กะ ดันโซ ดูอย่างภาคแรกๆ นารุโตะ ทำดีขนาดไหน ก้อยังเอนเอียงไปด้านซาสึเกะหมด เหมือนช่วง ชูคาคุ บุกโคโนฮะ อ่ะ ยังจะว่า เกะช่วยไว้อีก *yellowcard*

ส่วน ดันโซ นี่ ดูเลวมาตั้งแต่ต้น แต่ก้อพอถึงช่วงย้อนอดีตถึงชีวิตมัน เหมือนจะทำดีเพื่อโคโนฮะ แต่พอย้อนมาเรื่อง คาบูโตะ ออกลายอีกล่ะ  *้ัunexplain*
ใช่ๆ *disappoint*

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 19:41:32 »
คุณเกลียดขี้หน้าใครมากที่สุดในนารูโตะคับ

ส่วนตัวผมแล้ว ผมเกลียดซากุระอ่ะ  ชอบทำให้โตะกดดัน ขอร้องโตะอยุ่นั่นไม่ยอมทำอะไรเองเลย - -

ทำตัวน่ารำคาญ  จะไปฆ่าซาสึเกะคนเดียวก้เกือบตาย ชอบทำตัวเปนปัญหา  *great* *great*

ผมเกลียดสึนาเดะครับ ทำให้ผมต้องเสียเลือด(กำเดา)ตลอด *nude* *nude* *nude*

mint1458

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 19:47:29 »
คุณเกลียดขี้หน้าใครมากที่สุดในนารูโตะคับ

ส่วนตัวผมแล้ว ผมเกลียดซากุระอ่ะ  ชอบทำให้โตะกดดัน ขอร้องโตะอยุ่นั่นไม่ยอมทำอะไรเองเลย - -

ทำตัวน่ารำคาญ  จะไปฆ่าซาสึเกะคนเดียวก้เกือบตาย ชอบทำตัวเปนปัญหา  *great* *great*

ผมเกลียดสึนาเดะครับ ทำให้ผมต้องเสียเลือด(กำเดา)ตลอด *nude* *nude* *nude*
นั่นสินะ อื๋มแล้วยังใส่โชว์เต้า *haha*

ooae

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 20:56:55 »

นั่นสินะ อื๋มแล้วยังใส่โชว์เต้า *haha*
ของเค้าแร๊ง จิงๆ *nude* *nude* *nude*
....................................
ฝนตก น้ำท่วมเท่าไรกูรก็ไม่กลัว....เพราะโลกส่วนตัวกรูสูง

mint1458

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 21:18:11 »

ของเค้าแร๊ง จิงๆ *nude* *nude* *nude*
*hoho*

mint1458

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 21:29:22 »

*hoho*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 22:24:15 »
โชว์เต้าไม่ค่อยเท่าไหร่  เหนบีบอก โนบรา ด้วย  *nude* *nude*

mint1458

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 22:55:33 »
โชว์เต้าไม่ค่อยเท่าไหร่  เหนบีบอก โนบรา ด้วย  *nude* *nude*
นั่นสิ *haha*

chinjung

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 23:11:37 »
ไม่ชอบซากุระด้วยคนครับ

ไม่ชอบทั้งรูปลักษณ์ และบุคลิกนิสัย

เป็นตัวเด่นหญิง(จะเรียกว่านางเอกก็ไม่ผิด)ที่ดูขัดหูขัดตาผมมากที่สุดจากการ์ตูนทุกเรื่องเลยก็ว่าได้

ทั้งหน้าตา สีผมทรงผม การแต่งกาย   แบบว่าคนแต่งออกแบบได้ห่วยมากๆ(คห.ส่วนตัวนะ)       นิสัยก็งี่เง่าสุดๆ 

คนอื่นยังดูดีกว่าตั้งเยอะ เช่นฮินาตะ  อิโนะ เทมาริ ....ฯลฯ  ทุกคนยกเว้นซากุระ    - -"
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

chinjung

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 23:30:18 »
อีกอย่าง ขอวิจารณ์คนแต่งหน่อยนะ

ไม่ชอบกลวิธีการดำเนินเรื่องเลยอ่ะ   แอบฉุนคนแต่งจริงๆนะ  อะไรก็ไม่รุ้มีแต่จะเพิ่มความสงสัยเพื่อให้คนติดตาม  ก็จริงอยู่ที่เราติดตาม  แต่มันแอบมีความรู้สึกเคืองกับการดำเนินเรื่องแบบนี้   คือไม่อยากเทียบกับการ์ตุนเรื่องอื่นอ่ะนะ  ที่มันดูเพลินๆไปเรื่อยๆไม่ได้คิดหรือแอบเคืองคนแต่งแบบเรื่องนี้ 

ผมว่าการ์ตูนที่ดีไม่น่าจะทำให้คนอ่านเกิดความรุ้สึกรำคาญแบบนี้นะ   อะไรก็ไม่รู้อยากดำเนินเรื่องยังไงก็ได้ให้คนอ่านงงเรื่อยๆ  พออยากจะเฉลยก็ย้อนเวลาตลอดดดดด ผมว่ามันไม่แฟร์อ่ะ   พอมีความลับใหม่เข้ามาทำท่าทีว่าจะเฉลยตอนในตอนถัดไปให้คนอ่านตั้งหน้าตั้งตารอ  แต่พอถึงเวลาก็สับฉาก เปลี่ยนเรื่อง   โอยยยยยยยยยล่ะหน่ออ   น่ารำคาญจริงๆ
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

fien12345

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 23:33:03 »
แต่พอถึงตอนเฉลยมันก็รู้สึกสนุกนะ

chinjung

• *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 23:38:24 »
ครับ  ยอมรับว่าตอนเฉลยก็สนุก  ถ้าตอนเฉลยไม่สนุกก็เท่ากับไม่ค่อยมีไรเลยสำหรับการ์ตุนเรื่องนี้    ระหว่างรอเฉลยมันน่าจะสอดแทรกอะไรให้มันดูเพลินๆกว่านี้อ่ะ    อืมช่างเถอะ  อาจเป็นเพราะผมใจร้อนเองล่ะมั้ง
หรือคิดอีกมุมนึงมันก็เล่นจิตวิทยาได้ผลจนผมจะบร้าตรายแหล่ะ  - -"

fien12345

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 23:40:21 »
พอดีมันดันเป็น โกลเด้นวีค ด้วย- - เลยต้องรอ รอ รอ

mint1458

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 23:41:51 »
ครับ  ยอมรับว่าตอนเฉลยก็สนุก  ถ้าตอนเฉลยไม่สนุกก็เท่ากับไม่ค่อยมีไรเลยสำหรับการ์ตุนเรื่องนี้    ระหว่างรอเฉลยมันน่าจะสอดแทรกอะไรให้มันดูเพลินๆกว่านี้อ่ะ    อืมช่างเถอะ  อาจเป็นเพราะผมใจร้อนเองล่ะมั้ง
หรือคิดอีกมุมนึงมันก็เล่นจิตวิทยาได้ผลจนผมจะบร้าตรายแหล่ะ  - -"
เราว่าจิตวิทยามากกว่า *disappoint*