Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คุณเกลียดใครที่สุด ในเรื่องนารูโตะ

หน้า: (1/11) > >>

Augustz:

คุณเกลียดขี้หน้าใครมากที่สุดในนารูโตะคับ

ส่วนตัวผมแล้ว ผมเกลียดซากุระอ่ะ  ชอบทำให้โตะกดดัน ขอร้องโตะอยุ่นั่นไม่ยอมทำอะไรเองเลย - -

ทำตัวน่ารำคาญ  จะไปฆ่าซาสึเกะคนเดียวก้เกือบตาย ชอบทำตัวเปนปัญหา  *great* *great*

Jay_Jay:

เกลียดโทบิครับ จะปิดบังตัวตนไปถึงไหน น่ารำคาญมากๆ

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 21:31:36 ---คุณเกลียดขี้หน้าใครมากที่สุดในนารูโตะคับ

ส่วนตัวผมแล้ว ผมเกลียดซากุระอ่ะ  ชอบทำให้โตะกดดัน ขอร้องโตะอยุ่นั่นไม่ยอมทำอะไรเองเลย - -

ทำตัวน่ารำคาญ  จะไปฆ่าซาสึเกะคนเดียวก้เกือบตาย ชอบทำตัวเปนปัญหา  *great* *great*

--- End quote ---
ใช่ๆ ฮินาตะดีกว่าเยอะ อย่างเช่นตอนเพนบุกหมู่บ้านโคโนฮะ ฮินาตะก็ไปขวางเพนจนตัวเองเกือบตาย ฮินาตะเอาตัวเข้าแลกเพื่อนารูโตะ โดยนารูโตะไม่ได้ขอสักนิดเดียว ส่วนซากุระน่ะ นารูโตะต้องเอาตัวเข้าแลกตลอด แล้วก็ขอร้องๆๆนารูโตะอยู่นั่นแหละ *hoho*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

ตัวละครที่เกลียดในนารุโตะหรอ เอาใครดีอ่ะ *้ัdoubt*

เอาเป็น ชาสึเกะละกัน ทำตัวปัญญาอ่อนตลอด สร้างปัญหาให้พี่ และ คนใกล้ตัวมากมาย  *disappoint*

จังชี่มันต้อง *้ั์uppercut*

juppy:

ผมไม่เกลียดไครนะ เพราะทุกตัวละครมีปมของตัวเองอ่ะ

เช่น เกะ มันส๊างปัญหาตลอดจิง แต่ถ๊ามีคนทำเพื่อคุนแล๊วโดนด่าว่าเป็นคนทรยศจะยอมเหรอ

โอโร ถึงตัวจะดูหน๊าเกรียจ แต่ก็เป็นคนที่มีความฉลาดเหนือนินจาด้วยกัน

คาบูโตะ อดีตแม่มก็ เศร๊าเกิน มาดาระ ไอนี้ไม่ต๊องพูดถึง ตระกูลที่เป็นลูกน๊องของตัวเอง

ยังไม่ยอมเชื่อไจ เฮ๊อ พูดละอยากรุ อินาซามิ (จำชื่อคาถาผิดละ)  *shock*

หน้า: (1/11) > >>

Go to full version