Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คุณเกลียดใครที่สุด ในเรื่องนารูโตะ

หน้า: << < (7/11) > >>

-OHM-:

ไม่ชอบขี้หน้า ซากุระ กะ ดันโซ ดูอย่างภาคแรกๆ นารุโตะ ทำดีขนาดไหน ก้อยังเอนเอียงไปด้านซาสึเกะหมด เหมือนช่วง ชูคาคุ บุกโคโนฮะ อ่ะ ยังจะว่า เกะช่วยไว้อีก *yellowcard*

ส่วน ดันโซ นี่ ดูเลวมาตั้งแต่ต้น แต่ก้อพอถึงช่วงย้อนอดีตถึงชีวิตมัน เหมือนจะทำดีเพื่อโคโนฮะ แต่พอย้อนมาเรื่อง คาบูโตะ ออกลายอีกล่ะ  *้ัunexplain*

mint1458:

--- อ้างจาก: -OHM- ที่ ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 19:33:27 ---ไม่ชอบขี้หน้า ซากุระ กะ ดันโซ ดูอย่างภาคแรกๆ นารุโตะ ทำดีขนาดไหน ก้อยังเอนเอียงไปด้านซาสึเกะหมด เหมือนช่วง ชูคาคุ บุกโคโนฮะ อ่ะ ยังจะว่า เกะช่วยไว้อีก *yellowcard*

ส่วน ดันโซ นี่ ดูเลวมาตั้งแต่ต้น แต่ก้อพอถึงช่วงย้อนอดีตถึงชีวิตมัน เหมือนจะทำดีเพื่อโคโนฮะ แต่พอย้อนมาเรื่อง คาบูโตะ ออกลายอีกล่ะ  *้ัunexplain*

--- End quote ---
ใช่ๆ *disappoint*

nakin:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 21:31:36 ---คุณเกลียดขี้หน้าใครมากที่สุดในนารูโตะคับ

ส่วนตัวผมแล้ว ผมเกลียดซากุระอ่ะ  ชอบทำให้โตะกดดัน ขอร้องโตะอยุ่นั่นไม่ยอมทำอะไรเองเลย - -

ทำตัวน่ารำคาญ  จะไปฆ่าซาสึเกะคนเดียวก้เกือบตาย ชอบทำตัวเปนปัญหา  *great* *great*

ผมเกลียดสึนาเดะครับ ทำให้ผมต้องเสียเลือด(กำเดา)ตลอด *nude* *nude* *nude*

mint1458:

--- อ้างจาก: nakin ที่ ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 19:41:32 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 21:31:36 ---คุณเกลียดขี้หน้าใครมากที่สุดในนารูโตะคับ

ส่วนตัวผมแล้ว ผมเกลียดซากุระอ่ะ  ชอบทำให้โตะกดดัน ขอร้องโตะอยุ่นั่นไม่ยอมทำอะไรเองเลย - -

ทำตัวน่ารำคาญ  จะไปฆ่าซาสึเกะคนเดียวก้เกือบตาย ชอบทำตัวเปนปัญหา  *great* *great*

ผมเกลียดสึนาเดะครับ ทำให้ผมต้องเสียเลือด(กำเดา)ตลอด *nude* *nude* *nude*

นั่นสินะ อื๋มแล้วยังใส่โชว์เต้า *haha*

ooae:

--- อ้างจาก: mint1458 ที่ ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 19:47:29 ---
--- อ้างจาก: nakin ที่ ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 19:41:32 ---

นั่นสินะ อื๋มแล้วยังใส่โชว์เต้า *haha*

ของเค้าแร๊ง จิงๆ *nude* *nude* *nude*

หน้า: << < (7/11) > >>

Go to full version