Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คุณเกลียดใครที่สุด ในเรื่องนารูโตะ

หน้า: << < (4/11) > >>

Vin D Sel:

เกลียดเพน แม่มทำจิไรยะตาย ชุบชีวิตให้คนได้ทั้งหมู้บ้านแต่...ไม่ชุบชีวิตให้จิไรยะ *glad* *glad* *glad* *glad*

TheEterNalEgo:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 05:28:50 ---จะเกลียดใครก็เกลียดไป แต่ห้ามเกลียด อิจจี้

--- End quote ---

ใช่แล้วเหลา จิงๆน่าจะให้อิจจี้ เปนพระเอกซะด้วยซ้ำ  *great*

shisawa:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 10:16:30 ---เกลียดเพน แม่มทำจิไรยะตาย ชุบชีวิตให้คนได้ทั้งหมู้บ้านแต่...ไม่ชุบชีวิตให้จิไรยะ *glad* *glad* *glad* *glad*

--- End quote ---

ไม่แน่นะครับว่า  ตอนที่เพนชุบชีวิตให้คนที่หมู่บ้านโคโนฮะ  ตอนนั้นเขาอาจจะชุบชีวิตจิไรยะมาแล้วก็อาจเป็นได้    จิไรยะอาจกำลังเดินทางเข้าสู่สนามรบ  อาจมีเซอไพร์ตอนท้าย   *attack*      ผมเดาไปงั้ันแหล่ะ  อิอิ

Augustz:

ถ้าจะให้อิจจี้เปนพระเอก คงต้องเปลี่ยนชื่อเรื่องอ่ะคับ

"นินจาจอมคาถา  อิทาจิ"  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

จะว่าไปเรื่องจิไรยะฟื้นนี่ก้น่าจะเปนไปได้นะ  แต่มันจะว่ายน้ำขึ้นมาได้หรอ จมไปลึกขนาดนั้นมีแขนข้างเดียว

โดนแทงยับ คอหอยแตก   ผมว่าให้มันตายไปนั่นล่ะดีแล้ว   ไว้อาลัยจิไรยะ 5วิ  *great* *great*

fien12345:

มันก็จริงนะ พี่แกเล่นแทงซะยับ *disappoint*

หน้า: << < (4/11) > >>

Go to full version