Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

Character : ตัวละครหลัก

หน้า: << < (5/11) > >>

Pon:

ผมคิดว่ากลุ่มของลูฟี่กับโรเจอร์เหมือนกันหลายๆอย่างเพราะคนที่ตามจับโรเจอร์คือ การ์ป คนที่ตามจับลูฟี่คือ สโมคเกอร์ เป็นพลโทเหมือนกันด้วย คนที่หวังจะได้เป็นราชาโจรสลัดก็คือ ลูฟี่กับหนวดดำ แต่ของโรเจอร์ก็คือ โรเจอร์กับหนวดขาว ผมคิดว่ามันคล้ายๆกันอยู่นิดๆนะครับ ^^ ความเห็นส่วนตัวผมนะครับ จะติชมก็ไม่ว่าอะไร

pujee:

กลุ่มหมวกฟาง Ver.ล่อนจ้อน

dz911:

*great* *great* *great* *great* *great* *great* *great* *great* *great*

Nabonginw:

*attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack*
--- อ้างจาก: Pon ที่ พ. 07 มี.ค. 2012 เวลา 07:54:36 ---ผมคิดว่ากลุ่มของลูฟี่กับโรเจอร์เหมือนกันหลายๆอย่างเพราะคนที่ตามจับโรเจอร์คือ การ์ป คนที่ตามจับลูฟี่คือ สโมคเกอร์ เป็นพลโทเหมือนกันด้วย คนที่หวังจะได้เป็นราชาโจรสลัดก็คือ ลูฟี่กับหนวดดำ แต่ของโรเจอร์ก็คือ โรเจอร์กับหนวดขาว ผมคิดว่ามันคล้ายๆกันอยู่นิดๆนะครับ ^^ ความเห็นส่วนตัวผมนะครับ จะติชมก็ไม่ว่าอะไร

--- End quote ---
*number1* *number1* *number1*

Nabonginw:

--- อ้างจาก: pujee ที่ อา. 18 มี.ค. 2012 เวลา 14:05:56 ---กลุ่มหมวกฟาง Ver.ล่อนจ้อน

--- End quote ---
*damage* *damage* *damage*โอ๊ววโนววววววววว *shock* *shock*
 *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint*

หน้า: << < (5/11) > >>

Go to full version