Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาโหวตกันครับคุณว่าโทบิคือใคร ไม่เอาดีกว่ามันซ้ำกะคนอื่นเอาเป็นว่า โหวตนี่ดีกว่าคุณว่า namkham คือใค

หน้า: << < (31/32) > >>

Jay_Jay:

กระทู้นี้ผมว่าพอแค่นี้เถอะครับ - -

คนที่เข้ามาอ่าน ไม่ใช่เฉพาะคนในบอร์ดนะ แต่คนนอกบอร์ดที่เขาผ่านไปผ่านมาเขาก็เข้ามาอ่านเหมือนกัน

ถ้าเขาเข้ามาเจอแบบนี้ คงจะหาว่าบอร์ดของเราไม่มีสาระอะไรเลย

และยิ่งมีเป็นสิบหน้าแบบนี้ คนที่มาใหม่เขาก็ยิ่งสงสัยว่ามีอะไรกัน ท่าทางคงจะไม่ตกง่ายๆ ถ้าเงียบเดี๋ยวคุณ namkham ก็จะเลิกมาตอบเอง

คิดว่าใช้เหตุผลคุยกับเขาแล้วจะได้อะไรขึ้นมา ทีแรกเข้าใจว่าตั้งกันสนุกๆ เอาความฮาในบอร์ด แต่มาหลังๆมันเริ่มไม่ใช่แล้ว

ผมส่งเรื่องให้เขาล็อคกระทู้ไปแล้วละ แต่ไม่รู้ว่าจะได้ผลหรือเปล่า

momothedog:

จัดไปโหวตมันให้หนัก ... 555+

apinun:

โอ้!!!

กระทู้นี้แรงจริงๆ *attack* *attack*

ไม่แน่  อาจจะขึ้นเป็นอันดับหนึ่งของเว็บเลยก็ได้   เหอะๆ *damage* *damage*

แต่เสียดาย  กระทู้นี้ไม่มีความรู้เลย   ผมว่าเรามาสกัดดาวยั่วเอ้ยสกัดดาวรุ่งดีกว่า *shock* *shock*

ขืนปล่อยไว้  จะเป็นกระทู้ที่ออกนอกโลกยิ่งกว่าทะเลซะอีกนะครับ *haha* *haha*

*disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint*

Augustz:

เรื่องนี้ถึงครูอังคณาแน่ น้ำกาม  *attack* *attack*

chinjung:

ฮาๆๆๆ

ดูๆแล้วก็ขำคุณ namkham อ่ะ    สภาพตอนนี้ปากกัดตรีนถีบมากเลย   

มีแต่คนมารังควาน  แต่พ่อก็สุ้หลังชนฝาจริงๆ           สีทนได้ *haha* *haha* *haha*   

หน้า: << < (31/32) > >>

Go to full version