Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คุณประทับใจฉากไหนในนารูโตะที่สุด

หน้า: << < (6/10) > >>

Jay_Jay:

ความหลังของกาอาระครับ อยากมีเพื่อนซักคนแต่ก็หาไม่ได้ อยากรู้ว่าตอนเจ็บจะรู้สึกยังไงแต่ก็ทำไม่ได้

คนที่คุยด้วยก็มีแค่ยาซามารุ แต่สุดท้าย คนที่มาลอบสังหารตนก็คือ ....

อะไรมันจะเศร้าขนาดนี้  *glad*

Augustz:

ผมไม่ชอบฉากฮินาตะอ่ะคับ  จิงๆมันต้องบอกผมสิ ทำไมมันไปบอกโตะ  *glad*

จะว่าไป ความหลังของเนจิก้ซึ้งดีนะคับ  ตระกูลหลักกับตระกูลสาขาอ่ะ  *great* *great*

mint1458:

--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 22:15:24 ---ความหลังของกาอาระครับ อยากมีเพื่อนซักคนแต่ก็หาไม่ได้ อยากรู้ว่าตอนเจ็บจะรู้สึกยังไงแต่ก็ทำไม่ได้

คนที่คุยด้วยก็มีแค่ยาซามารุ แต่สุดท้าย คนที่มาลอบสังหารตนก็คือ ....

อะไรมันจะเศร้าขนาดนี้  *glad*

--- End quote ---
มันก็เศร้าจริงๆ *glad*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

มีวันพีชตอนสูน มาให้ดูกันครับ  *number1*

One Piece Episode 0 sub-ita HD

สัมหลับแฟนนารุโตะที่อ่านวันพีชด้วย *้ั์cool*

shisawa:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 22:18:32 ---ผมไม่ชอบฉากฮินาตะอ่ะคับ  จิงๆมันต้องบอกผมสิ ทำไมมันไปบอกโตะ  *glad*

จะว่าไป ความหลังของเนจิก้ซึ้งดีนะคับ  ตระกูลหลักกับตระกูลสาขาอ่ะ  *great* *great*

--- End quote ---

สายไปแล้วหล่ะครับ  เพราะตอนนี้เธอนั่งอยู่ข้างๆผมแล้ว   *hoho*

หน้า: << < (6/10) > >>

Go to full version