Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คุณประทับใจฉากไหนในนารูโตะที่สุด

หน้า: << < (5/10) > >>

Augustz:

มันน่าซึ้งตรงไหนหว่า  ผมมองว่าโคโนะฮะมารุมันงี่เง่าเองง่ะ  - -

โจโฉลักหลับ:

--- อ้างจาก: Puneak ที่ พ. 02 พ.ค. 2012 เวลา 07:19:17 ---

เลือกยากนะระหว่างฉากนี้กับฉากที่โทบิบอกความจริงเรื่องอิทาจิกับซาสึเกะ..เเต่ฉากนี้เป็นฉากคล้ายๆกับว่าพ่อเเม่พยายามปกป้องลูก..
เลยเป็นอะไรที่ดูเเล้วน่าประทับใจมากๆ...ฉากนี้มันดูเศร้ามากๆเลยเเหละ..เชื่อเลยว่าหลายๆคนต้องเสียน้ำตาให้กับฉากนี้..รวมทั้งผมก็ด้วย TT

--- End quote ---
ผมก้อชอบฉากนี้เหมือนกันคับ อ่านเเล้วน้ำตาจะไหลเลย *glad*

Num:

สำหรับ มี อยู่ 2ฉากที่ทำให้น้ำตาซึม(เกือบไหลเลย)ฉาก1ก้อที่โทบิอธิบายความจิงให้เกะฟังเเล้วก้อประโยคที่ถูกใจนั้นคือ สิ่งเดียวที่เค้าพลาดคือน้องชาย=ก้อเพราะนายสำคัญกว่าหมู่บ้านไงหละT^Tๆๆๆ
                                                              ฉาก2รู้สึกว่าอยู๋ที่ตอน509นะ แบบอ่าน ที่ กาอาระ พูด ถึงนารูโตะ อะ ฉากนั้นโคตรซึ้งประโยคที่ถูกใจ หากใครยังไม่พอใจในซึนะหลังจบสงครามมาเอาชีวิตผมได้เลย\o\o\o/o/o/

shisawa:

ที่ทุกท่านกล่าวมา(ยกเว้นโคโนฮะมารุซบอกซึนาเดะ)ผมประทับใจหมดเลย  แต่ที่สุดๆไปเลยสำหรับผม คือฉากที่ฮินาตะสารภาพรักนารูโตะ

"ในตอนที่ฉันร้องไห้และยอมแพ้  ในตอนที่ฉันหลงทาง  แต่เธอทำให้ฉันเห็นทางออก  ฉันได้แต่คอยไล่ตามเธอเสมอ  อยากจะไล่ให้ทันกับเธอ  ฉันอยากจะเดินพร้อมกับเธอ  ฉันอยากจะอยู่กับเธอ  เธอได้เปลี่ยนแปลงฉัน  รอยยิ้มนั้นของเธอได้ช่วยฉันไว้  ....  แค่ได้ปกป้องเธอถึงต้องตายก็ยอม ....  ก็เพราะว่า .... ฉันรักเธอไงหล่ะ"   

http://www.zone-it.com/stocks/data/73/73244.html

mint1458:

--- อ้างจาก: shisawa ที่ พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 21:57:07 ---ที่ทุกท่านกล่าวมา(ยกเว้นโคโนฮะมารุซบอกซึนาเดะ)ผมประทับใจหมดเลย  แต่ที่สุดๆไปเลยสำหรับผม คือฉากที่ฮินาตะสารภาพรักนารูโตะ

"ในตอนที่ฉันร้องไห้และยอมแพ้  ในตอนที่ฉันหลงทาง  แต่เธอทำให้ฉันเห็นทางออก  ฉันได้แต่คอยไล่ตามเธอเสมอ  อยากจะไล่ให้ทันกับเธอ  ฉันอยากจะเดินพร้อมกับเธอ  ฉันอยากจะอยู่กับเธอ  เธอได้เปลี่ยนแปลงฉัน  รอยยิ้มนั้นของเธอได้ช่วยฉันไว้  ....  แค่ได้ปกป้องเธอถึงต้องตายก็ยอม ....  ก็เพราะว่า .... ฉันรักเธอไงหล่ะ"   

http://www.zone-it.com/stocks/data/73/73244.html

--- End quote ---
นั่นสิ *hoho*

หน้า: << < (5/10) > >>

Go to full version