Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คุณประทับใจฉากไหนในนารูโตะที่สุด

หน้า: << < (9/10) > >>

mint1458:

--- อ้างจาก: fien12345 ที่ ศ. 04 พ.ค. 2012 เวลา 23:29:47 ---พอร่วมกับโอโรเท่านั้นละ ชีวิตเปลี่ยน - -

--- End quote ---
ชีวิตเปลี่ยน(ฝ่าย) *disappoint* ตอนแรกเรื่องนี้เรานึกว่าซาสึเกะเป็นแค่เพื่อนพระเอก ดูไปเรื่อยๆเจือกเปลี่ยนฝ่าย- - *้ัread* *้ัread*

apinun:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พ. 02 พ.ค. 2012 เวลา 02:01:34 ---ของผมเหรอครับ แน่นอนต้องฉากนี้

*great*  *haha*

อะล้อเล่นครับ
มันต้องฉาก โตะ vs เกะ อยู่แล้วครับ (นายเป็นเพื่อนคนแรกและคนเดียวที่เห็นตัวตนของฉัน)ซึ้ง *unbear*  *้ั์vomit*

ดูคอมเม้นนี้  แฟนผมตบซะตกเก้าอี้เลย *้ั์punch* *้ั์punch*

*damage* *damage*

apinun:

--- อ้างจาก: Puneak ที่ พ. 02 พ.ค. 2012 เวลา 07:19:17 ---

เลือกยากนะระหว่างฉากนี้กับฉากที่โทบิบอกความจริงเรื่องอิทาจิกับซาสึเกะ..เเต่ฉากนี้เป็นฉากคล้ายๆกับว่าพ่อเเม่พยายามปกป้องลูก..
เลยเป็นอะไรที่ดูเเล้วน่าประทับใจมากๆ...ฉากนี้มันดูเศร้ามากๆเลยเเหละ..เชื่อเลยว่าหลายๆคนต้องเสียน้ำตาให้กับฉากนี้..รวมทั้งผมก็ด้วย TT

ฉากนี้บอกตรงๆเลย  ทำเอาน้ำตาไหลเลยครับ *number1* *number1*

mint1458:

--- อ้างจาก: apinun ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 04:01:33 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ พ. 02 พ.ค. 2012 เวลา 02:01:34 ---ของผมเหรอครับ แน่นอนต้องฉากนี้

*great*  *haha*

อะล้อเล่นครับ
มันต้องฉาก โตะ vs เกะ อยู่แล้วครับ (นายเป็นเพื่อนคนแรกและคนเดียวที่เห็นตัวตนของฉัน)ซึ้ง *unbear*  *้ั์vomit*

ดูคอมเม้นนี้  แฟนผมตบซะตกเก้าอี้เลย *้ั์punch* *้ั์punch*

*damage* *damage*

ไม่แปลกหรอก *haha*

mint1458:

--- อ้างจาก: Puneak ที่ พ. 02 พ.ค. 2012 เวลา 07:19:17 ---

เลือกยากนะระหว่างฉากนี้กับฉากที่โทบิบอกความจริงเรื่องอิทาจิกับซาสึเกะ..เเต่ฉากนี้เป็นฉากคล้ายๆกับว่าพ่อเเม่พยายามปกป้องลูก..
เลยเป็นอะไรที่ดูเเล้วน่าประทับใจมากๆ...ฉากนี้มันดูเศร้ามากๆเลยเเหละ..เชื่อเลยว่าหลายๆคนต้องเสียน้ำตาให้กับฉากนี้..รวมทั้งผมก็ด้วย TT

นั่นสิ *glad* *glad*

หน้า: << < (9/10) > >>

Go to full version