หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เพราะอะไร โฮคาเงะรุ่นที่2 ถึงได้คิดค้นวิชา สัมพเวศรีคืนชีพ ขึ้นมา  (อ่าน 24614 ครั้ง)

mint1458

• บุคคลทั่วไป
นี่แหละครับสงคราม ใช้ทุกวิธีเพื่อให้ได้ชัยชนะ ถ้าไม่ชนะ หมู่บ้านตัวเองก็ต้องล่มสลายแทน

คงจะแบบอาสาสมัครละมั้ง

อันนี้เห็นด้วยนะครับ  *dead*
เห็นด้วย *number1*
นี่แหละครับสงคราม ใช้ทุกวิธีเพื่อให้ได้ชัยชนะ ถ้าไม่ชนะ หมู่บ้านตัวเองก็ต้องล่มสลายแทน

คงจะแบบอาสาสมัครละมั้ง

อันนี้เห็นด้วยนะครับ  *dead*
เพื่อทำให้คนที่เรารักฟื้นขึ้นมาไงครับ
คล้ายๆตอนที่ ซึนาเดะ เกือบจะยอมรักษามือให้ โอโร เพราะอยากเจอหน้าน้องชายของตัวเอง
 *love*
แต่ต้องแลกด้วยชีวิตคนอื่นเนี่ยนะ *dead*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
ผมว่ายากนะคับ  ถ้ามันเรียกมาดาระออกมาได้ตั้งนานแล้ว

ทำไมมันไม่เรียกมาดาระออกมาตั้งแต่ตอนถล่มโคโนะฮะครั้งแรก  หรือจารย์แกจะสื่อว่าเปนการต่อสู้ของโฮคาเงะ

แต่ว่า ตอนไหนอ่ะคับที่เจอนางาโตะครั้งแรกแล้วโอโรก้อยุ่ด้วย  หรือว่าหมายถึงตอนเด็กอ่ะคับ

คงหมายถึงตอนเด็กมั้ง *hoho*
เพราะว่าโอโร คง ชิ้นส่วนหรือDNA ของ มาดาระ ไม่เจอ ม่าง ขนาดโทบิเห็นครั้งแรกยังตกใจ เลย มามันเชิญมาได้ไงหว่า *number1* *number1*

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

mint1458

• บุคคลทั่วไป
ผมว่ายากนะคับ  ถ้ามันเรียกมาดาระออกมาได้ตั้งนานแล้ว

ทำไมมันไม่เรียกมาดาระออกมาตั้งแต่ตอนถล่มโคโนะฮะครั้งแรก  หรือจารย์แกจะสื่อว่าเปนการต่อสู้ของโฮคาเงะ

แต่ว่า ตอนไหนอ่ะคับที่เจอนางาโตะครั้งแรกแล้วโอโรก้อยุ่ด้วย  หรือว่าหมายถึงตอนเด็กอ่ะคับ

คงหมายถึงตอนเด็กมั้ง *hoho*
เพราะว่าโอโร คง ชิ้นส่วนหรือDNA ของ มาดาระ ไม่เจอ ม่าง ขนาดโทบิเห็นครั้งแรกยังตกใจ เลย มามันเชิญมาได้ไงหว่า *number1* *number1*
ใช่แล้ว *number1*