Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เพราะอะไร โฮคาเงะรุ่นที่2 ถึงได้คิดค้นวิชา สัมพเวศรีคืนชีพ ขึ้นมา

หน้า: << < (5/7) > >>

Dendoros:

ผมก็งง เหมือนกัน นะ วิชานี้ แต่ที่ฟังจากตอนย่าโจ เล่ามา

แกบอกว่า รุ่น 2 โทบิรามะ เป็นคนพัฒนาวิชานี้ขึ้นมา ไม่แน่ว่า สัมภเวสีคืนชีพ

อาจเป็นวิชาที่มีอยู่ก่อนแล้ว แต่รุ่น2 เป็นคนพัฒนาต่อให้ดีขึ้น แล้วโอโร ก็มาพัฒนาต่อจาก รุ่น2

แล้วคาบูโตะ ก็เอามาพัฒนาต่อจาก โอโร ย่าโจบอก ตอนที่กำลัง จะเจอ กับ กองกำลัง ซามูไร มิฟูเน่

Augustz:

รุ่น2มันคิดค้นไม่ใช่หรอ แล้วโอโรแค่มาพัฒนาต่อ 

หรือผมเข้าใจผิดหว่า  - -

Dendoros:

ผมก็ไม่แน่ใจครับ

แต่ย่าโจบอกว่า ถูกพัฒนาโดย โทบิรามะ รุ่น 2

Augustz:

อยุ่ซักตอนที่เท่าไหร่อ่ะคับ จะย้อนไปอ่านดู

Jay_Jay:

ยึดตามที่คาบูโตะพูดจะดีกว่าครับ รุ่น2 เป็นคนคิดค้น ส่วนโอโรจิมารุเป็นคนทำให้สมบูรณ์

ย่าโจแก่หงำเหงือกแล้ว อาจจะมีความจำเสื่อมบ้างก็ได้  *haha*

หน้า: << < (5/7) > >>

Go to full version