Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เพราะอะไร โฮคาเงะรุ่นที่2 ถึงได้คิดค้นวิชา สัมพเวศรีคืนชีพ ขึ้นมา

หน้า: << < (2/7) > >>

Vin D Sel:

แต่มันก็ต้องใช้คนเป็นในการสังเวยอยู่ดี รุ่นสองคงมีด้านมืดตามจขกท.คิดบ้างแหละ

mint1458:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ จ. 30 เม.ย. 2012 เวลา 14:35:39 ---แต่มันก็ต้องใช้คนเป็นในการสังเวยอยู่ดี รุ่นสองคงมีด้านมืดตามจขกท.คิดบ้างแหละ

--- End quote ---
อาจเอาศัตรูที่จับได้มาสังเวยมั้ง *hoho*

Jay_Jay:

นี่แหละครับสงคราม ใช้ทุกวิธีเพื่อให้ได้ชัยชนะ ถ้าไม่ชนะ หมู่บ้านตัวเองก็ต้องล่มสลายแทน

คงจะแบบอาสาสมัครละมั้ง

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: mint1458 ที่ จ. 30 เม.ย. 2012 เวลา 14:02:00 ---
--- อ้างจาก: wattahan645 ที่ จ. 30 เม.ย. 2012 เวลา 11:05:13 --- *haha*ผมเห็นมาดาระพูดในตอนที่ 561 ว่า เดิมทีคาถาสัมพเวสีคืนชีพเป็นคาถาที่มีไว้ล้างพื้นที่ กับสิ่งกีดขวางทั้งหมดอยู่แล้วและยังไงซะพวกเราก็ฟื้นขึ้นมาใหม่อยู่ดี ผมว่านี่น่าจะเป็นเหตุผลของการคิดคาถานี้นะครับ

คงงั้นมั้ง *hoho*

จากประโยคนี้ผมเดาว่ามาดาระคงจะมีชีวิตอยู่อย่างน้อยก็ถึงยุคของรุ่น2 เพราะรู้ดีว่าสัมภเวสีคืนชีพเป็นคาถาแบบไหน

Augustz:

ผมก้คิดแบบนั้น 

เพราะมันรุ้ว่าถึงจะโดนทำลายไปก้จะฟื้นกลับมาใหม่

แล้วก้รุ้ว่าคาถาสัมผเวสีมันมีไว้เรียกคนตายกลับมา  ถ้าดูจากคำพูดตอนออกมาจากโลงนะ 

หน้า: << < (2/7) > >>

Go to full version