Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

สงไสอ.ดะหนิดหน๋อย

หน้า: (1/12) > >>

vansit123:

ผมว่าอ.เค้าจงใจวาดรูบโรบินให้เหมื่อนแฮนค็อกน๋ะ หลือว่าพี่แก่อยากจะสื่ให้รู้ว่ามีอะไรเกีดขื้นกับเจ๋, ผมว่าบางที่เจ๋แกอาจท้องกับลูฟีก็เป็นได้ *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *love* *love* *love* *love* *love*

Sawako Kuronuma:

--- อ้างจาก: vansit123 ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 21:04:14 ---ผมว่าอ.เค้าจงใจวาดรูบโรบินให้เหมื่อนแฮนค็อกน๋ะ หลือว่าพี่แก่อยากจะสื่ให้รู้ว่ามีอะไรเกีดขื้นกับเจ๋, ผมว่าบางที่เจ๋แกอาจท้องกับลูฟีก็เป็นได้

--- End quote ---

*disappoint*   ไม่ต้องรีบพิมพ์ก็ได้ค่ะพี่

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: Sawako Kuronuma ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 21:15:55 ---
--- อ้างจาก: vansit123 ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 21:04:14 ---ผมว่าอ.เค้าจงใจวาดรูบโรบินให้เหมื่อนแฮนค็อกน๋ะ หลือว่าพี่แก่อยากจะสื่ให้รู้ว่ามีอะไรเกีดขื้นกับเจ๋, ผมว่าบางที่เจ๋แกอาจท้องกับลูฟีก็เป็นได้

*disappoint*   ไม่ต้องรีบพิมพ์ก็ได้ค่ะพี่

ทีแรกผมอ่านก็นึกว่าภาษาวัยรุ่น ที่แท้รีบพิมนี่เอง ฮ่าๆๆๆ

DEMON-HAFT:

ก็คิดงั้นละครับ ช่วงมาเกาะนี้เริ่มกายเป็นแฮนค็อก  *love* *love* *love* *love* แต่ยังไงก็โรบินสุดสวยเหมือนเดิมนั่นแหละ
     และดูเหมือนจะหึงหวงช็อปเปอร์ซะด้วย ตอนใหม่ที่ไม่ยอมให้แฟรงกี้ทำหน้าช็อปเปอร์แบบแฟรงกี้  *haha* *haha*

Augustz:

ก้ชอปเปอร์มันน่ารัก  แฟรงกี้มันใช้ร่างชอปเปอร์ทำหน้าตาน่าเกลียด

ก้ต้องหวงเปนธรรมดา  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

หน้า: (1/12) > >>

Go to full version