Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

เกมวันพีชออนไลน์

หน้า: << < (16/26) > >>

juppy:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ จ. 30 เม.ย. 2012 เวลา 00:31:53 ---ตั้งแก๊งในเกมกันมะ  เอาแบบ ใช้ชื่อ7เทพแล้วเลือกพวกเปน7เทพอ่ะ

ไม่ก้ เลือกพวกเปนโนวา ตั้งชื่อเปนพวกนั้น  หรือไม่ก้4จักรพรรดิก้ได้   คงจะเท่ดีมิใช่น้อย  *great*

--- End quote ---
ถ๊า 7 เทพ จอง มินาโตะครับ  *hoho*

โนว่าเอาวูดู 555

juppy:

เวลไรกันละเหรอ

Augustz:

ผม31อ่ะ  เล่นยังไม่ค่อยจะเปนเลย  - -

juppy:

ไม่ค่อยรุเรื่องเนอะ ๆ

snooker46:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ จ. 30 เม.ย. 2012 เวลา 00:27:38 ---มันต้องมีสิคับ  มันจะส่งข้อความมาให้เรายืนยันทางอีเมลล์

ถ้าคุณใช้เมลล์ของคุณเองสมัครมันก้ต้องส่งมาให้สิคับ ผมยังได้เลย ไม่ถึง5นาทีมันส่งมาเลย

ลองหาดูใหม่ดีๆอีกทีสิคับ   แต่ถ้าเล่น เล่นเซิฟ2นะคับ  พวกเราอยุ่เซิฟ2กัลล  ^^

--- End quote ---

ผมลงทุนสมัครเมลใหม่เลยครับ 555 เป็น ชม แล้วยังไม่ขึ้นเลยเนี่ยเซงมากอดเล่นเล

หน้า: << < (16/26) > >>

Go to full version