Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เพิ่งสังเกตุเห็น.........

หน้า: (1/3) > >>

SourCreamz:

เพิ่งสังเกตุเห็นครับ
จากตอนล่าสุด หน่วยรากที่ติดตามดันโซ 2 คน คนนึงคือ โอโรจิมารุ ส่วนอีกคน คล้ายกับ อาจารย์ของโคโนฮามารุและเคยจะพานารูโตะไปสอน ก่อนจะโดนจิรายะเอากบทุ่มใส่
ซึ่งเจ้าตัวมักชอบบอกว่าตัวเองเก่งมาก (บอกว่าเก่งกว่า คาคาชิอีก)

Vin D Sel:

อาจารย์ของโคโนฮะมารุคนนี้ไม่ใช่หรอครับ ไม่เห็นมีรอยสักตรงข้างปากเลย(หรือไปลบเลเซอร์มาหว่า ฮ่าๆๆๆ)

Augustz:

ปิดประเด็นได้  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

SourCreamz:

ช่ายคัป ไม่มีรอยสัก แต่ถึงขั้นกริ่นตัวละครตั้งแต่ต้นเรื่อง แล้วยังหยิบมาใช้ซ้ำแบบนี้ แถมยังไม่ให้ออกโรงสู้อีก ผมว่ามีประเด็น
กำลังรอว่าจะออกโรงเมื่อไหร่ จู่ๆมีระดับคนสนิทดันโซ ซึ่งคนนึงเป็นถึงขั้นโอโรจิมารุ แสดงว่าอีกคนก็ไม่น่าใช่ระดับขี้ๆเช่นกัน
ก็เลยตั้งข้อสังเกตุ

โดยส่วนตัวผมว่าแค่รอยสักแค่นี้ไม่น่าใช่ประเด็นที่จะตัดข้อสงสัย  *haha*

wattahan645:

*haha*มันต้องแก่กว่านี้ครับดูซึนาเดะสิครับรุ่นเดียวกันกับโอโรพอพลังหมดแก่งักแต่นี่ดูหนุ่มฟ้อหล่อเฟี้ยวคนละรุ่นคนละยุคแล้วครับ  ตัดออกปิดประเด็นครับ *dontknow*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version