Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ทำไมคาบูโตะเรียกเขี้ยวสีขาว(พ่อคาคาชิ)มาละคับ

หน้า: << < (5/10) > >>

Augustz:

ซาบูสะ มันให้ไอ่ตัวใหญ่ๆอัญเชิญมามั้ง ถ้าจำไม่ผิดนะ

ส่วน กิน-คิน มันอ้วกออกมาคับ  อาจจะงง เอาง่ายๆคือมันเอาออกมาจากปาก มันเกบไว้ในตัวมัน

juppy:

ดาบมี 2 เล่มเหรอครับ ?

ซุยเงสึยังถือดาบยุเรยอ่ะ

polo1010:

เกิดไม่ทัน ยังเรียนไม่จบ ป.ตรี เลยไม่ได้สนใจ จะเก็บมา ส่วนมากได้จากโอโร โทบิยังงง เรียกมาได้ไงแว๊ 4คาเงะ

mint1458:

--- อ้างจาก: juppy ที่ อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 02:15:07 ---ดาบมี 2 เล่มเหรอครับ ?

--- End quote ---
คงงั้นมั้ง *hoho*(คหสต.นะ)

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: juppy ที่ อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 02:15:07 ---ดาบมี 2 เล่มเหรอครับ ?

--- End quote ---

ขอรูปหน่อยได้ไหมครับ ฉากไหนอะ  *glad*

หน้า: << < (5/10) > >>

Go to full version