Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ทำไมคาบูโตะเรียกเขี้ยวสีขาว(พ่อคาคาชิ)มาละคับ

หน้า: << < (4/10) > >>

juppy:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 11:31:35 ---
--- อ้างจาก: koratdevil3 ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 08:35:11 ---สักพักก็จะถามว่า ทำไมคาบูโตะ ไม่เรียก ซาบูสะ  ออกมา   *disappoint*

--- End quote ---
ไม่ถามหรอก เพราะคาบูโตะก็เรียกซาบุสะออกมาแล้ว แล้วก็โดนคาคาชิผนึกเรียบร้อยแล้ว

ส่วนเหตุผลที่ไม่เรียกเขี้ยวสีขาวออกมาเพราะตายนานแล้ว ตอนนี้ "เขี้ยวผุ" แล้ว ฮ่าๆๆๆ ขำขำนะ

5555 ดาบหักแล๊ว เรยไม่เก่งหรอ ไอคาคาชิ  *haha* *haha*

Jay_Jay:

ผมว่าเวลาที่มันรวบรวมศพมีจำกัดมั้งครับ จากที่มันเชิญซาบุสะออกมาแต่ไม่มีดาบสะบั้นเศียร

แสดงว่ามันพึ่งไปเอาศพหลังจากซุยเงสึขโมยดาบไปแล้ว

juppy:

ความสามารถที่ สุดยอดของคาถา สัมเวสีคืนชีพ

คือทำไห๊ตอนเชิญออกมามีอาวุธนั้น ๆ ด้วยครับ

อย่างซุยเงสึีขโมยดาบไปจริง แต่อัญเชิญซาบุสะ

มาุ ก็ยังไช่ดาบของตัวเองยุครับ

ถ๊างั้นอิทาจิอัญเชิญมาก็ต๊องตาบอดสิ ??

เกะเอาตาไปแล๊วนี้

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: juppy ที่ อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 01:35:54 ---ความสามารถที่ สุดยอดของคาถา สัมเวสีคืนชีพ

คือทำไห๊ตอนเชิญออกมามีอาวุธนั้น ๆ ด้วยครับ

อย่างซุยเงสึีขโมยดาบไปจริง แต่อัญเชิญซาบุสะ

มาุ ก็ยังไช่ดาบของตัวเองยุครับ

ถ๊างั้นอิทาจิอัญเชิญมาก็ต๊องตาบอดสิ ??

ผมพลาดเอง ตอนเชิญซาบุสะออกมา มันมีดาบแล้วจริงๆด้วย -*-

แต่ สัมภเวสีคืนชีพไม่ได้คืนชีพให้อาวุธด้วยครับ แต่ถ้าเป็นอาวุธแบบมากับร่างกายเช่นเนตรวงแหวน

อะไรแบบนี้ก็คืนชีพได้ครับ แต่ขึ้นอยู่กับดีเอ็นเอ

ถ้าเป็นพวกมีด ดาบ อะไรพวกนี้ไม่ได้คืนชีพมาด้วยครับ เพราะทั้งดาบปลาลิ้นหมา และดาบหนังฉลาม คาบูโตะยังไม่เอาออกมาเลย

ถ้าคืนชีพอาวุธได้ก็น่าจะเอาออกมาหน่อยนะ

juppy:

--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 01:45:38 ---
--- อ้างจาก: juppy ที่ อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 01:35:54 ---ความสามารถที่ สุดยอดของคาถา สัมเวสีคืนชีพ

ผมพลาดเอง ตอนเชิญซาบุสะออกมา มันมีดาบแล้วจริงๆด้วย -*-

แต่ สัมภเวสีคืนชีพไม่ได้คืนชีพให้อาวุธด้วยครับ แต่ถ้าเป็นอาวุธแบบมากับร่างกายเช่นเนตรวงแหวน

อะไรแบบนี้ก็คืนชีพได้ครับ แต่ขึ้นอยู่กับดีเอ็นเอ

ถ้าเป็นพวกมีด ดาบ อะไรพวกนี้ไม่ได้คืนชีพมาด้วยครับ เพราะทั้งดาบปลาลิ้นหมา และดาบหนังฉลาม คาบูโตะยังไม่เอาออกมาเลย

ถ้าคืนชีพอาวุธได้ก็น่าจะเอาออกมาหน่อยนะ

ดาบซาบุสะมาไงอ่ะครับ ? = ="

อาวุธของ กิน คิน คาคุด้วย

หน้า: << < (4/10) > >>

Go to full version