Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ทำไมคาบูโตะเรียกเขี้ยวสีขาว(พ่อคาคาชิ)มาละคับ

หน้า: << < (2/10) > >>

juppy:

--- อ้างจาก: LM ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 02:36:13 ---ผมว่าคาบูโตะ มันไม่ได้เลือกแต่คนเก่งๆมาอย่างเดียวนะ

มันเน้น เอามาป่วนประสาท พวกตัวหลักๆของฝ่าย 5แคว้นมากกว่า

คือเลือกเอา คนที่มีความเกี่ยวข้อง กับตัวหลักๆของอีกฝั่ง เพื่อให้ไม่มีสมาธิในการต่อสู้

คาบูโตะในตอนนี้ มันคงมองข้ามหัว คาคาชิ ไปแล้วมั้งครับ
 *disappoint*

--- End quote ---

มันเอาแดนมาป่วน ซึนาเดะ ทั้ง ๆ ที่คาคาชิกำจัดได๊มากกว่านะเหรอ = =

เอา อาซึม่ามาป่วน ชิกะโจอิโนะ ดันมองข๊ามหัวคาคาชิ

หรือมันคิดว่าแค่ ฮาคุ ซาบุสะพอแล๊ว ?

(ทั้ง ๆ ที่มันยุคนละแคว๊นสุ๊หาเซล์ของโคโนฮะมาดีกว่า)

PLovely:

ง่ายๆครับ

เห็นตรงที่พ่อคาคาชิพูดรึเปล่าครับ ว่าจะไปพบแม่แล้ว เค้าคงจะไปเกิดแล้วแหละ  *hoho*
ปล.ผมล้อเล่นนะ  *attack*

uddy:

เป็นความตั้งใจ ของคนเขียนมากกว่าครับ *great*

Puneak:

--- อ้างจาก: uddy ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 03:43:42 ---เป็นความตั้งใจ ของคนเขียนมากกว่าครับ *great*

น่าจะเป็นเเบบนี้เนอะ...ถ้าเรื่อง DNA คงหาได้ไม่ยาก..สมมุติถ้าเรียกออกมาได้ คงใช้ประโยชน์ได้มากเลยหละ..
ความสามารถเหลือรับประทาน..ซึ่งไม่มีเหตุผลที่ตาบูโตะ..จะเมินได้เลย..อยุ่ที่คนเขียนมากกว่า.. *้ั์shock2* *้ั์shock2*

juppy:

--- อ้างจาก: Puneak ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 06:21:48 ---
--- อ้างจาก: uddy ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 03:43:42 ---เป็นความตั้งใจ ของคนเขียนมากกว่าครับ *great*

น่าจะเป็นเเบบนี้เนอะ...ถ้าเรื่อง DNA คงหาได้ไม่ยาก..สมมุติถ้าเรียกออกมาได้ คงใช้ประโยชน์ได้มากเลยหละ..
ความสามารถเหลือรับประทาน..ซึ่งไม่มีเหตุผลที่ตาบูโตะ..จะเมินได้เลย..อยุ่ที่คนเขียนมากกว่า.. *้ั์shock2* *้ั์shock2*

คนเขียนลืม ถ๊าคนเขียนมันตอบแบบนี้จะไม่ดูย๊อนอดีตละบอมป์บ๊านแทนละ

หน้า: << < (2/10) > >>

Go to full version