Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ทำไมคาบูโตะเรียกเขี้ยวสีขาว(พ่อคาคาชิ)มาละคับ

หน้า: (1/10) > >>

โจโฉลักหลับ:

เห็นในเรื่องกล่าวถึงว่าเขี้ยวสีขาวเป็นนินจาที่เก่งใช้ได้เลย
เเล้วทำไมคาบูโตะถึงไม่เรียกออกมาละคับ

juppy:

--- อ้างจาก: โจโฉลักหลับ ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 01:02:03 ---เห็นในเรื่องกล่าวถึงว่าเขี้ยวสีขาวเป็นนินจาที่เก่งใช้ได้เลย
เเล้วทำไมคาบูโตะถึงไม่เรียกออกมาละคับ

--- End quote ---

คนเขียนลืม  *great*

น่าจะหาเซล์ไม่เจอหรือไม่สนไจหาหรือเปล่าครับ  *dead*

Augustz:

คงหาศพไม่เจอเลยทำให้ไม่มี DNA ล่ะมั้งคับ

juppy:

แต่ผมว่า DNA นี้คงหาไม่ยากหรอกครับ เพราะ ฆ่าตัวตาย คาคาชินำไปฝั่งแน่ๆ คงไม่เผาศพพ่อไห๊หรอกครับ

ไอเรื่องไม่เก่งนี้ รับรองด้วยเกียติ ว่าเจ๋งจิง  *great*

LM:

ผมว่าคาบูโตะ มันไม่ได้เลือกแต่คนเก่งๆมาอย่างเดียวนะ

มันเน้น เอามาป่วนประสาท พวกตัวหลักๆของฝ่าย 5แคว้นมากกว่า

คือเลือกเอา คนที่มีความเกี่ยวข้อง กับตัวหลักๆของอีกฝั่ง เพื่อให้ไม่มีสมาธิในการต่อสู้

คาบูโตะในตอนนี้ มันคงมองข้ามหัว คาคาชิ ไปแล้วมั้งครับ
 *disappoint*

หน้า: (1/10) > >>

Go to full version