Manga Zone > Katekyo Hitman Reborn! TH ครูพิเศษจอมป่วน รีบอร์น

เค้า คือ ใคร ?

หน้า: (1/3) > >>

Augustz:

คุณลุงคาวาฮิระ คือใครอ่ะคับ รุ้แค่ว่าเปนลุงที่ชอบสั่งราเม็งแล้วอี้ผิงมาส่งให้บ่อยๆ

แต่ตอนโลกอนาคต ผมดูในเมะ ลุงคนนี้เค้าใช้จิตสังหารหลอกให้คิเคียวตามไปที่ภูเขาฟูจิอ่ะคับ

มันเปนใคร ทำไมทำแบบนั้นได้ ดูแล้วไม่น่าจะธรรมดาเลย  ใครรุ้ช่วยตอบทีคับว่ามันคือใคร

bignaja123:

เรื่องรีบอร์น ไม่มีใครธรรมดาหรอกครับ

ตัวละครเดิมๆกับมีพลังมาใหม่ไม่ขาดสาย  ไม่ได้หมายถึงพวกพระเอกนะครับ

รวมถึง ตัวร้ายที่โผล่มาจากไหนก้อไม่รู้   

ต่อไปเดว เดียวโกะ กับ ฮารุ ก้อ ใช่พลังไฟดับเครื่องชนได้ครับคอยดู  *haha* *haha* 

mint1458:

--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 00:51:15 ---เรื่องรีบอร์น ไม่มีใครธรรมดาหรอกครับ

ตัวละครเดิมๆกับมีพลังมาใหม่ไม่ขาดสาย  ไม่ได้หมายถึงพวกพระเอกนะครับ

รวมถึง ตัวร้ายที่โผล่มาจากไหนก้อไม่รู้   

ต่อไปเดว เดียวโกะ กับ ฮารุ ก้อ ใช่พลังไฟดับเครื่องชนได้ครับคอยดู  *haha* *haha*

--- End quote ---
นั่นสิ นับวันเนื้อเรื่องจะมั่วเข้าไปใหญ่ *haha*

Num:

อืมเรื่องนี้แถไไปไหนไม่ค่อย รอด เระ พยายาม ลาก ไว้  *dead* *้ัิfootball* *้ัิfootball*

mint1458:

--- อ้างจาก: Num ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 00:25:02 ---อืมเรื่องนี้แถไไปไหนไม่ค่อย รอด เระ พยายาม ลาก ไว้  *dead* *้ัิfootball* *้ัิfootball*

--- End quote ---
อยากรู้จังว่าจะลากได้สักกี่น้ำ *hoho*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version