Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

งดหมดทุกเรื่องเลยหรอ

หน้า: << < (3/3)

Sawako Kuronuma:

--- อ้างจาก: NaTTaJaK ที่ ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 22:13:05 ---
--- อ้างจาก: Lambo ที่ ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 22:02:48 ---งดไม่หมดนะ ก้าวเเรกสู้สังเวียนมาเเล้วไง *attack*

--- End quote ---

เรื่องนี้เกือบไกล้คำว่า  อมตะ เลยนะครับ100กว่าเล่มแล้วครับ555+

เห็นพี่ชายอ่านตั้งแต่เรายังเด็กๆ มันยังไม่จบอีกหรอค่ะ   *shock*

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: Lambo ที่ ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 22:22:35 ---คับมันดีเรื่องนี้ผมว่าเขียนได้เรื่อยๆเพราะเป็นเรื่องชกมวย เเค่เปลี่ยนคนสู้ไปเรื่อยๆก็ได้เป็น100ๆตอน
ปล. ผมว่าจะจบก็ต้องให้ทากามูระเป็นเเชม6เข็มขัดก่อนอะ ต้องนี้ได้เเค่2เอง

ทากามูระหมัดพิชิตหมี คนบ้าไรต่อยชนะหมี เก่ง ฮา บ้าพลัง ฮ่าๆๆๆๆ

Sawako Kuronuma:

แล้ว อิปโป ตอนหลังนี้ได้เจอกับ มาร์ติเนซ หรือเปล่าค่ะ ช่องทรูสปาร์คมันฉายถึงตอน ดาเตะแพ้  มาร์ติเนซ อ่ะค่ะ

windyzero:

คิดว่าคงไม่ได้เจอครับ ผมคาดว่า มาร์ติเนซนั่นจะได้เจอกับมิยาตะ *rip*

หน้า: << < (3/3)

Go to full version