Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

อยากจะให้มีแบบนี้จัง

หน้า: << < (2/3) > >>

Lambo:

มีก็ดีนะ เเต่คงยาก *disappoint*

tualucky:

การแข่งขันถึงไม่มี...ก็แข่งขันกันอยู่แล้วครับ

เพราะแค่เจอกันกลางทางมันก็ซัดกันตรงนั้นไปเลย

รางวัลผู้ชนะคือทรัพย์สินของเรืออีกฝ่ายทั้งลำ...

ถ้าโชคดีมีผลไม้ปิศาจก็แจคพ๊อตไปครับ

011nb:

--- อ้างจาก: artkub ที่ ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 12:26:29 ---ลูฟี่ โซโล ซันจิ ทีมเจ๋งสุด *number1*

--- End quote ---
*number1* *number1* *number1* ทีม 3 ปีศาจ

Sherva:

อยากให้มีเหมือนกันเลยค่ะ แบบแข่งปะทะกัน ตัวๆ เอาแปล็กเป็นโคลอสเซียม เราว่าน่าจะสนุก ส่วนของรางวัลเป็นอะไรก็ได้  *number1* *number1* *number1*

mint1458:

--- อ้างจาก: Sherva ที่ ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 23:34:32 ---อยากให้มีเหมือนกันเลยค่ะ แบบแข่งปะทะกัน ตัวๆ เอาแปล็กเป็นโคลอสเซียม เราว่าน่าจะสนุก ส่วนของรางวัลเป็นอะไรก็ได้  *number1* *number1* *number1*

--- End quote ---
นั่นสิ ทำแบบแฟรี่เทลไปเลย *hoho*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version