Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

อยากจะให้มีแบบนี้จัง

หน้า: (1/3) > >>

Sanjididami:

ผมอยากให้ วันพีช  มีการแข่งขัน เพื่อชิ่งผลไม้ปีศาจ
เหมือน อินิเมเรื่องอื่น แข่งขั่นเป็นทีม ทีมละไม่เกินกี่คนก็ว่าไปตามกติกา
แข่งขั่นการต่อสู้ เพื่อชิงผลไม้ ปีศาจ เงินรางวัล
ผมว่า แบบนี้คงจะสนุกมากเลย
ถ้าเอาไปทำ  มูฟวี้   แบบแฟรี่เทลอ่ะ คงจะมันน่าดู ##''
ใคร คิดเหมือนผมมั่ง
 *glad* *glad* *glad* *glad*

monsterza1:

--- อ้างจาก: Sanjididami ที่ ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 06:22:33 ---ผมอยากให้ วันพีช  มีการแข่งขัน เพื่อชิ่งผลไม้ปีศาจ
เหมือน อินิเมเรื่องอื่น แข่งขั่นเป็นทีม ทีมละไม่เกินกี่คนก็ว่าไปตามกติกา
แข่งขั่นการต่อสู้ เพื่อชิงผลไม้ ปีศาจ เงินรางวัล
ผมว่า แบบนี้คงจะสนุกมากเลย
ถ้าเอาไปทำ  มูฟวี้   แบบแฟรี่เทลอ่ะ คงจะมันน่าดู ##''
ใคร คิดเหมือนผมมั่ง
 *glad* *glad* *glad* *glad*

--- End quote ---
อยากได้ก็ต้องปล้นสิครับ เพราะเป็นโจรสลัดนี่นา

artkub:

ลูฟี่ โซโล ซันจิ ทีมเจ๋งสุด *number1*

Augustz:

แชงค์กับบรูคเองก้เอามาจากเรือของศัตรูนะคับ  เพราะงั้นโจรสลัดคงไม่มาแข่งกันเหมือนฟ๊อกซี่หรอกคับ

LM:

เรื่องวันพีช คงมีการแข่งขันกันยากครั้บ

อันดับแรกเลย ไครจะเป็นคนจัดเพราะ ไม่มีฝ่ายกลางเลย

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version