Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

อาคาอินุ VS คิซารุ คิดว่าใครจะชนะ.....

หน้า: << < (24/24)

mint1458:

--- อ้างจาก: Sawako Kuronuma ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 00:58:48 ---ผลแสงของลุงคิซารุเหมือนจะต่อสู้ยากมากๆเลย ไม่รู้ว่าอาคาอินุจะพุ่งเข้าไปโจมตีได้ไง

ถ้าลุงคิซารุไม่คิดจะปะทะโดยตรงแบบมัลโก้ โดยการเคลื่อนย้ายหลบหลีกและหาช่องโจมตีไปเรื่อยๆ

อาคาอินุก็คงจะไล่จับยากอยู่อ่ะ เทมาทางลุงลิงล่ะกัน แต่ถ้าฟัดกันตรงๆก็เสร็จหมาแดงแน่เลย   *glad*

--- End quote ---
ที่พูดมันก็จริง *hoho*

PLovely:

ผมว่า คิซารุ นะ
พลังโจมตี ผมว่า อาคาอินุแรงกว่าแหละ แต่ ของ คิซารุ นี่ก็ไม่ใช่เบาๆนะครับ จำได้ตอนที่ เกาะ ที่มี supernova 11 คนอะ มันเตะทีหายไปเป็นทางเลยนะครับ
ความไว ตัดไป คงตามแสงไม่ทัน
อีกอย่างในตอนที่สู้กับหนวดขาว เห็นมันสู้เยอะแล้วนะ แต่คิซารุเห็นไม่กี่ท่าเองผมว่ามันต้องซ่อนไว้เยอะอะ
ดู ว่ามันเบาเหรอเนี่ย

เหรืออันนี้ ดูดิ เบามากเลยยยย  *hoho*

juppy:

แสงก็มีความร้อนนะครับ เราจะรุจักในแนวของเรเซอร์อ่ะครับ คือความร๊อนของแสงรังสี ^^

ผมมั่วอีกแล๊ว  *haha* *haha* *haha* *haha*

แต่ถ๊าแสงมันเปลี่ยนเป็นรังสีได๊ แสงร๊อนกว่าลาวา แน่ ๆ ครับ

Augustz:

ว่าไปก้ คิซารุใส่ฮาคิไว้ก่อนจะโจมตี  ก้คงไม่ร้อนแล้วมั้งเนอะ

mint1458:

--- อ้างจาก: juppy ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 03:30:23 ---แสงก็มีความร้อนนะครับ เราจะรุจักในแนวของเรเซอร์อ่ะครับ คือความร๊อนของแสงรังสี ^^

ผมมั่วอีกแล๊ว  *haha* *haha* *haha* *haha*

แต่ถ๊าแสงมันเปลี่ยนเป็นรังสีได๊ แสงร๊อนกว่าลาวา แน่ ๆ ครับ

--- End quote ---
ใช่ๆ *haha*

หน้า: << < (24/24)

Go to full version