หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าคนที่ลักพาตัวเด็กมาเปนซีซาร์  (อ่าน 21009 ครั้ง)

gunarus

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: ถ้าคนที่ลักพาตัวเด็กมาเปนซีซาร์
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: จ. 30 เม.ย. 2012 เวลา 14:19:05 »
ท่าน วอร์ หล่อเลว เงียบเลว เท่เลว
เยติมันคือมนุษย์หิมะ เท้ามันก็เหมือนคนอ่ะแหละ   *haha* *haha*
   ผมว่าลอว์เลวก็หล่ออีกแบบนะ หนับหนุน  *haha* *haha* >>>>>  *damage*
*damage* *damage* ผมชมท่าน วอร์ นะ
เยติมันคือมนุษย์หิมะ เท้ามันก็เหมือนคนอ่ะแหละ   *haha* *haha*
   ผมว่าลอว์เลวก็หล่ออีกแบบนะ หนับหนุน  *haha* *haha* >>>>>  *damage*
นี่ก็อยากโดนดีอีกคนใช่มั้ย *hoho*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: ถ้าคนที่ลักพาตัวเด็กมาเปนซีซาร์
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: จ. 30 เม.ย. 2012 เวลา 15:19:32 »
เอ่อ  มันชื่อ "ลอว์" หรือ "วอร์" อ่ะคับ  - -

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: จ. 30 เม.ย. 2012 เวลา 15:25:48 »
เอ่อ  มันชื่อ "ลอว์" หรือ "วอร์" อ่ะคับ  - -
สงสัยคนเมื่อกี้รีบพิมพ์เกินมั้ง- - *hoho*