Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

แสงอุษา - Akatsuki

หน้า: << < (4/9) > >>

tn00111721:

แสงอุษาจริงๆ คนตั้ง มันยาฮิโกะหนิครับ มันตั้งมาเพื่อเปลี่ยนแปลงแคว้นสายฝน ที่อยู่ภายใต้การปกครองของฮันโซ ส่วนโอโรมันแค่สร้างแหวนให้แสงอุษาเอาไว้ดูดสัตว์หางหนิครับ

magicmo:

*number1* *number1* *number1*  ขอบคุณมากๆๆเลยครับ

momothedog:

--- อ้างจาก: tn00111721 ที่ จ. 28 พ.ย. 2011 เวลา 23:16:38 ---แสงอุษาจริงๆ คนตั้ง มันยาฮิโกะหนิครับ มันตั้งมาเพื่อเปลี่ยนแปลงแคว้นสายฝน ที่อยู่ภายใต้การปกครองของฮันโซ ส่วนโอโรมันแค่สร้างแหวนให้แสงอุษาเอาไว้ดูดสัตว์หางหนิครับ

--- End quote ---

ใช่ครับ พูดถูกต้องเลย ยาฮิโกะคือคนก่อตั้งแสงอุสาขึ้น

MAX:

ชอบ อุจิวะ อิทาจิ  55

paemzaa:

--- อ้างจาก: momothedog ที่ ส. 24 ธ.ค. 2011 เวลา 02:55:38 ---
--- อ้างจาก: tn00111721 ที่ จ. 28 พ.ย. 2011 เวลา 23:16:38 ---แสงอุษาจริงๆ คนตั้ง มันยาฮิโกะหนิครับ มันตั้งมาเพื่อเปลี่ยนแปลงแคว้นสายฝน ที่อยู่ภายใต้การปกครองของฮันโซ ส่วนโอโรมันแค่สร้างแหวนให้แสงอุษาเอาไว้ดูดสัตว์หางหนิครับ

ใช่ครับ พูดถูกต้องเลย ยาฮิโกะคือคนก่อตั้งแสงอุสาขึ้น

จริงๆแล้ว ไม่ไช่ยาฮิโกะ  หรือโอโร แต่เป็นมาดาระนะครับ ที่ก่อตั้ง ไปอ่านย้อนหลังดูครับ มีเฉลยไว้ว่าหลังจาก มาดาระสู้กับรุ่น 1 แพ้ จากนั้นก็หายตัว แล้วกลับมาก่อตั้งแสงอุษา

หน้า: << < (4/9) > >>

Go to full version