Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อาทิตย์นี้การ์ตูนงดหรอครับ

หน้า: (1/1)

Thaikomza:

ตามหัวข้อเลยครับ

Augustz:

น่าจะงดทุกเรื่องน่ะคับ เพราะบอร์ดTOPของวันพีช เค้าบอกมาว่า

อาทิตย์นี้ เปนโกลเด้น วีค ของญี่ปุ่นอ่ะคับ  คนญี่ปุ่นเค้าจะหยุดกันหมดในอาทิตย์นี้ ก้เลยงดเขียนน่ะคับ

artkub:

เเล้วอาทิตย์หน้างดป่าวครับ

Augustz:

50-50 นะคับ  แต่ผมว่าไม่น่าจะงดหรอก เพราะอาทิตย์ที่แล้วเค้าบอกมางี้

ข่าวร้าย - อีกสองอาทิตย์เป็นช่วงโกลเด้นวีคของญี่ปุ่นครับ จัมป์จะงดวางแผงในสัปดาห์ดังกล่าว ฉะนั้นอาทิตย์หน้าจะไม่มีสปอย

แต่ถ้าหากสปอยหลุดออกมาจากฉบับหลังโกลเด้นวีค งั้นอีกสองอาทิตย์จะไม่มีสปอยแทนครับ

ผมว่า พุทธหน้า คงจะได้อ่านกันแหล่ะนะ  ^^

หน้า: (1/1)

Go to full version