หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดว่าโอกา่สที่ซาสึเกะกับนารุโตะจะสู้ด้วยกันจะมีไหมอะ แล้วแบบว่าคิดว่ามีฟิวชั่นกันไหม  (อ่าน 6320 ครั้ง)

fonfang2

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
แบบว่าโอกาสที่จะสู้กับศัตรูคนเดียวกันอะมีไหมอะ

แล้วอยากรู้ว่าจะเจ๊งแค่ไหน แล้วแบบว่าจะมีฟิวชั่นกันไหม

แบบดราก้อนบอลอะแล้วถ้ามีตั้งชื่ออะไรกันดีอะคับ

แล้วถ้านารูโตะกับซาสึเกะฟิวชั่นกันจะเป็นยังไงอะอยากรู้อะ

แล้วจะให้ชื่ออะไรกันอะถามหน่อย

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ผมว่า ไม่มีหรอก ฟิวชั่นอ่ะ  ถ้ามีมันจะเหมือนไปก๊อปดราก้อนบอลมา มันจะไม่น่าอ่านเอาน่ะ

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
นั่นดิไม่มีหรอกฟิวช่งฟิวชั่นอ่ะ

แต่ถ้าโตะปลดปล่อยจิ้งจกเก้าหาง เอ้ย จิ้งจอกเก้าหางออกมาแดร๊กเกะลงท้องแล้วก็ผนึกเก้าหางกลับไปอย่างเดิมเกะก็อยู่ในท้องโตะ...แบบนี้เหมารวมว่าสู้ร่วมกันได้ป่าว *haha* *haha* *haha* *haha*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
เข้ามาดู หัวมู้จะยาวไปไหน  *disappoint*

แต่ feeling ของผมตอนนี้มันน่าจะ featuring กันปราบตัวร้ายมากกว่ามาสู้กันแล้วนะครับ แต่ถ้าจะสู้กันละก็ ก็คงจะสู้กันแบบ fare fare เพื่อตำแหน่ง โอคาเงะ หรือเพีื่อ ตระกลูอุจิวะ อะไรทำนองนี้ *number1*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Vin D Sel

• *
เข้ามาดู หัวมู้จะยาวไปไหน  *disappoint*

แต่ feeling ของผมตอนนี้มันน่าจะ featuring กันปราบตัวร้ายมากกว่ามาสู้กันแล้วนะครับ แต่ถ้าจะสู้กันละก็ ก็คงจะสู้กันแบบ fare fare เพื่อตำแหน่ง โอคาเงะ หรือเพีื่อ ตระกลูอุจิวะ อะไรทำนองนี้ *number1*

fair = เท่าเทียม, ยุติธรรม
ถ้า fare = เดินทาง, กินอาหาร นะครับ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *

bignaja123

• *

fair = เท่าเทียม, ยุติธรรม
ถ้า fare = เดินทาง, กินอาหาร นะครับ
*haha* *haha*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
เอ่อนะ ผมพิมพ์ผิดนิดหน่อยเองงะ *้ัิalone*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*