Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

หรือว่า เกะจะโดนโทบิหลอกเอาอีกแล้ว

หน้า: (1/3) > >>

Augustz:

ขอโทดนะคับ ที่หัวข้ออาจจะดูซ้ำ

แต่ผมไปซื้อบูมมาอ่านวันนี้ ถึงตอนที่เกะเจออิจจี้อ่ะคับ  ตอนที่มันวิ่งตามกันแล้วไปหาคาบูโตะอ่ะ

เกะบอก มันรุ้เรื่องราวทุกอย่างของอิจจี้หมดแล้ว เลยจะถล่มโคโนะฮะ

แต่อิจจี้บอกเกะว่า นายแน่ใจแล้วหรอว่านั่นน่ะคือความจิงของชั้นจิงๆ

หรือว่า เรื่องของอิจจี้จะมีปมมากกว่านี้อ่ะคับ   จารย์ มาซาชิ จะผูกปมไปถึงไหนเนี่ย  เดาปวดหัวหมดแล้วอ่า

จะว่าไป สงสารเกะเหมือนกันนะ โดนคนนุ้นหลอกคนนี้หลอก ปั่นหัวมันไปเรื่อย  - -

PLovely:

ผมก็ว่ามันน่ามีปมเพิ่มขึ้นนะ เช่นโทบิ อาจเป็นคนฆ่าล้างตระกูลเอง แล้วอิทาจิเข้ามาพอดี เลย ซ้อนไปเลยว่าตัวเองเป็นคนฆ่า ประมาณนี้ <ยกตัวอย่างนะ>  *attack*

bignaja123:

ที่อิทาจิพูดผมคิดว่า   พออิทาจิได้ยินเกะพูดว่ารู้เรื่องราวทั้งหมด

ซึ่งก้อคงคิดว่าได้ยินมาจากมาดาระ (โทบิ)

อิจจี้ ก้อคงคิดว่ามาดาระไม่ได้เล่าความจริงทั้งหมดก้อได้มั่งครับ ซึ่งก้อจิงเพราะที่มาดาระ(โทบิ)

เล่ามันยังโกหกเรื่องเก้าหางว่าเป็นปรากดการณืธรรมชาติเลย ทั้งที่มันเป็นคนทำ เหมือนเล่าบวกกับเป่าหูให้เกะมันแค้นโคโนฮะ

ผมคิดว่าน่าจะมีข้อเท็จจิงบางอย่างอยู่อีก  *shock*

ปล.ยังมีอีกหรอ  *shock* *shock*

Augustz:

ผมว่า กว่าจะจบ จารย์แกคงจะย้อนอดีตกันมันเลยอ่ะคับ แบบว่าย้อนมันทุกตัว

เอาเลย จารย์  ย้อนให้พอ  ย้อนจนกว่าจารย์จะสะใจเลย  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

แต่ถ้าจารย์ย้อนหมดแล้วจบแบบผมยัง งงๆอยุ่ล่ะก้นะ ผมจะไปฆ่าจารย์ถึงญี่ปุ่นเลย *attack* *attack*

fien12345:

ระวังจารย์แกใช้อิซานางินะครับ *haha*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version