Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

หรือว่า เกะจะโดนโทบิหลอกเอาอีกแล้ว

หน้า: << < (3/3)

sattkon:

แต่ผมว่าไม่ เพราะมี อิจจี้ ค่อยตบเกรียนน้องเกะ อยู่แล้ว ก่อนที่คาถาจะคลาย *great*

sattkon:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 20:46:29 ---ผมว่า กว่าจะจบ จารย์แกคงจะย้อนอดีตกันมันเลยอ่ะคับ แบบว่าย้อนมันทุกตัว

เอาเลย จารย์  ย้อนให้พอ  ย้อนจนกว่าจารย์จะสะใจเลย  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

แต่ถ้าจารย์ย้อนหมดแล้วจบแบบผมยัง งงๆอยุ่ล่ะก้นะ ผมจะไปฆ่าจารย์ถึงญี่ปุ่นเลย *attack* *attack*

--- End quote ---

ผมว่าคงย้อนแม้กระทั่ง อิจิราคุ ราเม็ง รึป่าวครับ ว่าเฮียแกกว่าจะมาเปิดร้านต้องเจ้งมาเท่าไหร่ *haha* ถ้าแบบนี้ละก็ ผมคงย้ายไปอ่าน beach เทพมรณะแล้ว *disappoint*

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 10:04:43 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 20:46:29 ---ผมว่า กว่าจะจบ จารย์แกคงจะย้อนอดีตกันมันเลยอ่ะคับ แบบว่าย้อนมันทุกตัว

เอาเลย จารย์  ย้อนให้พอ  ย้อนจนกว่าจารย์จะสะใจเลย  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

แต่ถ้าจารย์ย้อนหมดแล้วจบแบบผมยัง งงๆอยุ่ล่ะก้นะ ผมจะไปฆ่าจารย์ถึงญี่ปุ่นเลย *attack* *attack*

ผมว่าคงย้อนแม้กระทั่ง อิจิราคุ ราเม็ง รึป่าวครับ ว่าเฮียแกกว่าจะมาเปิดร้านต้องเจ้งมาเท่าไหร่ *haha* ถ้าแบบนี้ละก็ ผมคงย้ายไปอ่าน beach เทพมรณะแล้ว *disappoint*

เคยมีพูดถึงลุงร้านราเม็งอยู่ตอนนึงในอนิเม เกี่ยวกับนินจาอาหาร

ดูแล้วโคตรฮา นินจาต้องมีกุ๊กติดตามแบบโจรสลัดด้วยอะ

หน้า: << < (3/3)

Go to full version