Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

เปโป้กับชอบเปอร์คุณคิดว่าใครน่ารักกว่ากันคับ

หน้า: (1/3) > >>

011nb:

เปโป้กับชอบเปอร์คุณคิดว่าใครน่ารักกว่ากันคับ

Augustz:

เปโป้ หรือ เบโปะ คับ

ผมว่ามันน่ารักคนละแบบกับชอปเปอร์นะ  ของเบโปะมันน่าตาน่ารัก 

แต่ชอปเปอร์มัน น่ารักแบ๊วๆ ใสๆ  หลังไทม์สคริปมาเปลี่ยนหมวกด้วยแล้ว น่ารักกว่าเดิมอีกง่ะ

ยังไงผมให้ชอปเปอร์ละกันคับ  *hoho* *hoho* *hoho*

juppy:

เปโป๊ตัวไรหว่า  *shock*

Vin D Sel:

ผมชอบเบโปะ(หมีใส่ชุดหมีสีส้ม รองกัปตันกลุ่มโจรสลัดฮาร์ท)

แบบว่าผมชอบ"บรู๊ซ ลี"เป็นทุนเดิมอ่ะ แล้วพอตัวนี้ปรากฏตัวออกมา

ด้วยรูปร่างหน้าตาเครื่องแต่งกาย แถมใช้ท่าทางต่อสู้ของบรู๊ซ ลี...โดนอ่ะ

*้ั์cool* *้ั์cool* *้ั์cool* *้ั์cool*

Sanjididami:

กำ นึกว่า เฮลเมปโป ลูกผู้พัน มอแกน55555 *haha*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version