Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

สปอย 665

หน้า: << < (10/14) > >>

windyzero:

ทดสอบๆ

Sawako Kuronuma:

เป็นหัวใจเจ้าควันค่ะ เห็นลอร์บอกอย่างนั้น 

2 คนล่างน่าจะเป็นคนของ CC เป็น เฮติยักษ์ 2 พี่น้องมั้ง

ของญี่ปุ่นมีหลุดออกกมา แต่ไม่ official อ่ะค่ะ พอรู้เรื่อง ของจีนอ่านไม่ออกเลย

dz911:

ขอบคุณครับบบบ *great* *great* *great* *great*

mint1458:

--- อ้างจาก: Sawako Kuronuma ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 12:05:37 ---เป็นหัวใจเจ้าควันค่ะ เห็นลอร์บอกอย่างนั้น 

2 คนล่างน่าจะเป็นคนของ CC เป็น เฮติยักษ์ 2 พี่น้องมั้ง

ของญี่ปุ่นมีหลุดออกกมา แต่ไม่ official อ่ะค่ะ พอรู้เรื่อง ของจีนอ่านไม่ออกเลย

--- End quote ---
ใช่ๆ *hoho*

Sawako Kuronuma:

อ๊ะ sritown ขึ้นสปอยญี่ปุ่น มาแล้วค่ะตะกี้นี้เอง    *love*

หน้า: << < (10/14) > >>

Go to full version