หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: พวกที่โดนลอว์สลับหัวใจ  (อ่าน 36405 ครั้ง)

bignaja123

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: พวกที่โดนลอว์สลับหัวใจ
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: อ. 01 พ.ค. 2012 เวลา 01:03:54 »
น่าจะกรีนดาต้า บุค หรือ บลูนี่แหละ

เป็นภาพร่าง ของตัวละคร หลัก   ซันจิ ชื่อตอนแรกคือนารูโตะ  ตอนแรก ผมอ่าน เจอก้อฮา 

แถมรูป ตอนแรกของช็อปเปอร์ อุบาทมากครับ ไม่มีเค้าของความน่ารักเหมือนตอนนี้เลย  *haha* *haha*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

mint1458

• บุคคลทั่วไป
Re: พวกที่โดนลอว์สลับหัวใจ
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: อ. 01 พ.ค. 2012 เวลา 18:57:22 »
น่าจะกรีนดาต้า บุค หรือ บลูนี่แหละ

เป็นภาพร่าง ของตัวละคร หลัก   ซันจิ ชื่อตอนแรกคือนารูโตะ  ตอนแรก ผมอ่าน เจอก้อฮา 

แถมรูป ตอนแรกของช็อปเปอร์ อุบาทมากครับ ไม่มีเค้าของความน่ารักเหมือนตอนนี้เลย  *haha* *haha*
เว็บไหนอ่ะ ขอหน่อย *hoho*