Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ทำไม ไรคาเงะถึง ...

หน้า: (1/2) > >>

Augustz:

ทำไมไรคาเงะถึงใช้คาถาได้อ่ะคับ ไอ่คาถาทะลวงโทสะอะไรเนี่ยแหละ ตอนสุ้กับมาดาระอ่ะ

ที่ใช้ต่อยใส่สุซาโน่  แต่ตัวมันแขนขาด มันเอามือไหนประสานอินสำหรับใช้คาถาอ่ะคับ

ผมสงสัยมานานและ  - -

bignaja123:

บางคาถาก้อไม่ต้องประสานอินมั่งครับ

อย่างกระสุนวงจักร  ไม่เคยเห็นนารูโตะประสานอินเลย

Augustz:

งั้นหรอคับ  กระสุนวงจักรเนี่ย โกงเนอะ  ไม่ต้องประสานอิน

แต่พันปักษานี่ ประสานอินที กระสุนวงจักรแทบช้าดเสร็จ  - -

bignaja123:

ไม่แน่ใจนะ ต่อ่านมาไม่เคยเห็นมันประสานอิน

ผมก้อเดานะ อย่าเชื่อมาก  *haha* *haha*

juppy:

แบบฮาคุเปล่าอ่ะ ?

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version