Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เรื่ีองตระกูล อุซึมากิ

หน้า: (1/3) > >>

โจโฉลักหลับ:

ถ้านารูโตะให้คนอื่นที่ได้บาดเจ็บกัดเเล้วจะหายเหมือนคารินไหมคับ เพราะเห็นว่าอยู่ตระกูลเดียวอาจจะมีความสามารถเเบบนี้เเต่เจ้าตัวยังไม่รู้ตัว
เพื่อน ๆๆ คิดว่าเป็นยังไงบ้างคับ *nude*

Augustz:

ผมว่าไม่ ค่อนข้างแน่นอนคับ

เพราะถ้าดูจากสาย คารินเปนนินจาแพทย์  ที่มันให้กัดก้น่าจะเปนคาถาหรือวิชาที่ไว้ใช้ฟื้นตัวด้วยความเร็วมั้งคับ

แต่โตะมันสายต่อสู้ มันคงไม่มีวิชาอะไรแบบนั้นหรอกคับ *number1*

ปล.ความเหนส่วนตัว *glad*

juppy:

มันคงแบ่งเป็น ตรวจจับต่อสู๊มันงั้นเพนไห๊โคนันกัดคอไปและครับ  *nude*

tumpk9:

--- อ้างจาก: โจโฉลักหลับ ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 00:37:38 ---ถ้านารูโตะให้คนอื่นที่ได้บาดเจ็บกัดเเล้วจะหายเหมือนคารินไหมคับ เพราะเห็นว่าอยู่ตระกูลเดียวอาจจะมีความสามารถเเบบนี้เเต่เจ้าตัวยังไม่รู้ตัว
เพื่อน ๆๆ คิดว่าเป็นยังไงบ้างคับ *nude*

--- End quote ---

ไม่รู้นะครับ ว่าให้กัดแล้วจะรักษาได้ไหม

แต่อาจจะได้นะครับ เพราะโตะมันฟื้นตัวเรว

Ps.เดา

Augustz:

ที่โตะมันฟื้นตัวเร็วเพราะจักระเก้าหางไม่ใช่หรอคับ  รึผมจะเข้าใจผิด *rip*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version