Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ฉากไหนบ้างที่เพื่อนๆอ่านครั้งแรกแล้ว น้ำตาไหล??

หน้า: << < (27/31) > >>

trapcomtech:

*glad* ของผมคงเป็น Ace ตายอะครับ เพราะ สงสาร ลูฟี่ !! *glad*

mint1458:

--- อ้างจาก: trapcomtech ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 02:04:47 --- *glad* ของผมคงเป็น Ace ตายอะครับ เพราะ สงสาร ลูฟี่ !! *glad*

--- End quote ---
นั่นสิ *hoho*

lumpoon:

คงเป็นตอนนี้นะที่เจ็บจนน้ำตาไหลเลยนะ *disappoint*

GuAo:

สำหรับผมน่ะ

คงเปนตอนที่ แมรี่ไปรับพวกลู่ฟี่ แล้วก็เผ่าแมรี่
แล้วแมรี่ก็พูด  *great*

mint1458:

--- อ้างจาก: GuAo ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 12:14:17 ---  สำหรับผมน่ะ

คงเปนตอนที่ แมรี่ไปรับพวกลู่ฟี่ แล้วก็เผ่าแมรี่
แล้วแมรี่ก็พูด  *great*

--- End quote ---
เหรอ *hoho*

หน้า: << < (27/31) > >>

Go to full version