Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ฉากไหนบ้างที่เพื่อนๆอ่านครั้งแรกแล้ว น้ำตาไหล??

หน้า: << < (9/31) > >>

Emadness:

สำหรับผมก็ตอนอดีตของแต่ละคนอ่ะคับ

เศร้าๆทั้งนั้น

ตอนที่เศร้าปล่อยโฮเลยก็คือ

ตอนที่ Mr.2 เสียสละตัวเองที่อิมเพลดาวน์ ให้พวกลูฟี่หนีไปได้อ่ะคับ  *glad*

นี่สิเพื่อนแท้  *great*

Augustz:

ตอนจินเบเล่าเรื่องของตัวเองให้นามิฟังที่เกาะเงือกก้ซึ้งดีนะ ผมว่า

mint1458:

--- อ้างจาก: D.nueng ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 11:45:25 ---ตอน อาซึมา ตาย
ที่สู้กะ ฮิดัน
ซึ้งตาม ชิกามารุ
ไครรู้สึกมั่งครับ

--- End quote ---
คุณคะ มาผิดบอร์ดค่ะ *haha*

artkub:

ตอนจิไรยะตายครับไม่น่าเลย

mint1458:

--- อ้างจาก: artkub ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 18:00:21 ---ตอนจิไรยะตายครับไม่น่าเลย

--- End quote ---
กำลังลากลงอ่าวอยู่เหรอ *hoho*

หน้า: << < (9/31) > >>

Go to full version