Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ฉากไหนบ้างที่เพื่อนๆอ่านครั้งแรกแล้ว น้ำตาไหล??

หน้า: << < (5/31) > >>

Augustz:

ต้องโทษท่าน Off เลย   เอารูปมาลงอ่ะ

ไม่เหนมีใครโทษท่าน Off มั่งเลย  โทดแต่เค้าง่ะ  เค้าทำอะไรผิดอ่า เค้าแค่คล้อยตามท่าน Off ไปเท่านั้นเอง *glad*

OffeSpiN:

เอ๋? น้ำตาไหลหร่อกเหรอ ตอบผิด.. อายจัง  *้ัิshy*

ตอบใหม่แล้วกันนะ ถ้าฉากที่คิดว่าซึ้งที่สุดคงจะเป็นฉากนี้.. (ยาวหน่อยนะ)

จากฉบับลิขสิทธิ์ที่อ่านไป 3 รอบ น้ำตาซึมกับฉากนี้มากที่สุด

ปล. อ๊ะ! พี่ชายสิงหาคุง ต้องขออภัยที่ลงรูปเข้าใจผิดไป อยากได้รูปนามิมาเปรียบเทียบกันสิ่นะ..

tumpk9:

--- อ้างจาก: Merry ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 02:16:33 --- . . อิมแพคดาว Mr.2 บอนจัง

เป็นใจกระเทย ที่ ยิ่งกว่าผู้ชาย

บุญคุณ ต้องทดแทน  ซึ้งสุด สำหรับผมละ

--- End quote ---

ฉากนี้กินใจสุดครับ   *great* *great*

Augustz:

แหม่  ท่าน Off นี่ล่ะก้   ที่ผมอยากเหน ผมอยากเหนนามิแบบนี้มากกว่า*nude* *nude* *nude*

อาจจะติดเรทไปบ้าง  ข้อน้อยต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย *glad* *glad*

แต่นามิแบบนี้ ก้ เซ๊กซี่ดีนะ  *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude*

bignaja123:

จากน้ำตาไหลเป็นอย่างอื่นไหลแทนละ

ของผมซึ้งบวกเส้า ก้อตอนของโนแลนด์ครับ *glad*

หน้า: << < (5/31) > >>

Go to full version