Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ฉากไหนบ้างที่เพื่อนๆอ่านครั้งแรกแล้ว น้ำตาไหล??

หน้า: << < (13/31) > >>

DREAMXDz:

ฉากตอนเผาเรือแมรี่ถ้าดูวีดีโอจะมีเพลงประกอบโครตซึ้ง(ซัปไทยนะ) *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad*

windyzero:

นั่งตกแต่งแฟนเพจ น้ำตาจะไหล *great*

hunterjoker:

ฉากที่ดาดันชกกาฟหลังสงครมจบ กับ คำพูดที่ว่า คนที่เสียใจที่สุดหนะลูฟี่ต่างหาก
 *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad*

pottms:

ฉากเผาเรือแมรี่หลังช่วย โรบินครับ  แต่ต้องอ่านตั้งแต่เริ่มตอนวอเตอร์เซเว่นนะ เพราะมันจะกระซากอารมมาเรื่อยๆ  *great* *great* *great*

Nabonginw:

*great* *great*ฉากอูซปออกจากกลุ่มครับผมผม *great* *great*

หน้า: << < (13/31) > >>

Go to full version