Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ฉากไหนบ้างที่เพื่อนๆอ่านครั้งแรกแล้ว น้ำตาไหล??

หน้า: << < (10/31) > >>

Vin D Sel:

ตอนลูฟี่ปฏิเสธแต่งงานกับแฮนค็อกครับ

ถ้าในชีวิตจริงผู้หญิงเป็นฝ่ายขอผู้ชายแต่งงานแล้วถูกปฏิเสธ... *unbear* *unbear* *unbear* *unbear* *unbear* *unbear*

011nb:

ตอนเอสตายคับ ดูทีไรน้ำตาไหลทุกที

mint1458:

--- อ้างจาก: 011nb ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 18:57:07 ---ตอนเอสตายคับ ดูทีไรน้ำตาไหลทุกที

--- End quote ---
ใช่เลย *glad* *glad* *glad*

sanjikab3:

ขอบคุณทุกความเห็นครับ อ่านคอมเม้นแล้วน้ำตาจะไหล  *great*

ผมว่าฉากที่ทุกคนชูแขนที่มีสัญลักษณ์กากบาทที่อัลบัสตา ก็ซึ้งดีนะ เป็นการจากลาที่มีความหมายมาก  *glad*

Augustz:

ผมลืมไปเลยนะเนี่ย  จะว่าไป สัญลักษณ์นั้น ตอนนี้หายไปหมดแล้วอ่ะ ใช่ป่ะ  - -

หน้า: << < (10/31) > >>

Go to full version