Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ฉากไหนบ้างที่เพื่อนๆอ่านครั้งแรกแล้ว น้ำตาไหล??

หน้า: << < (7/31) > >>

D.nueng:

ตอน อาซึมา ตาย
ที่สู้กะ ฮิดัน
ซึ้งตาม ชิกามารุ
ไครรู้สึกมั่งครับ

NaTTaJaK:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 00:47:57 ---ฉากซึ้งๆมันเยอะนะ  แต่ผมไม่ซึ้งตอนลูฟี่VSอุซป  มันไม่ฟังเหตุผลเอง งี่เง่าแบบนั้นก้สมควร

ที่ผมคิดไว้ว่าซึ้งๆก้

บอนจัง อิมเพล ดาวน์   เผาแมรี่   เอสกับหนวดขาวตาย   ชิงตัวโรบิ้น   ออเนอร์เชฟตัดขาเพื่อซันจิ

สุ้กับแปซิฟิสต้าก่อนไทม์ สคริป(โดนตบพวกพ้องหายไปหมดเลย)   แฮนค๊อกเล่าให้ฟังว่าตัวเองเคยเปนทาส

เยอะคับ ไว้นึกออกอีกจะมาเพิ่มนะ *hoho*

--- End quote ---

อ่าาาผมตามท่านกัสเลยครับและก็มีตอนประวัติทุกคนอีกครับซึ้งมากครับ
แล้วก็ตามท่านเชอวาอีกครับถึงจะไม่น้ำตาไหลแต่กดีใจมากครับเพราะท่านลอว์ยังอยู่ครับ

nonoioi:

ผมว่าตอนแมรี่จากไป *great* สุดๆแล้ว

AliCe:

ของผมตอนเผาแมรี่อะครับ น้ำตานี้ไหลเลย ซึ้งสุดๆ *great* *great* *great*

windyzero:

หน้า: << < (7/31) > >>

Go to full version