Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

อาทิตย์นี้งดอีกแล้วหรอ = =

หน้า: (1/4) > >>

Sherva:

ได้ข่าวว่าอาทิตย์นี้วันพีซงด  *disappoint*

artkub:

งดอาทิตย์ไม่เท่าไรเห็นบอกว่างดสองอาทิตย์ ลงเเดงเเน่เลย *disappoint*

Augustz:

อาทิตย์หน้าก้มามั้งคับ  ผมว่าตอนนี้ ซีคิดส์ กับ สปอยเนี่ย ห่างกันแค่4ตอนเอง

เดี๋ยวก้ไล่ตามสปอยทันและ ผมอยากให้ซีคิดส์มันแซงเร็วๆจัง จะได้อ่านแบบแปลถูก ข้อมูลได้แน่นน่ะ

ผมอยากให้มันถึงตอนเจอกับลอว์ไวๆจังแฮะ  อยากจะรุ้ว่าจิงๆแล้วมันคุยกันว่ายังไงมั่ง *great*

DEMON-HAFT:

*shock* *shock* *rip* *rip* *disappoint* *disappoint*
    ลงแดงอีกแล้วตู

Sherva:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 23:34:31 ---อาทิตย์หน้าก้มามั้งคับ  ผมว่าตอนนี้ ซีคิดส์ กับ สปอยเนี่ย ห่างกันแค่4ตอนเอง

เดี๋ยวก้ไล่ตามสปอยทันและ ผมอยากให้ซีคิดส์มันแซงเร็วๆจัง จะได้อ่านแบบแปลถูก ข้อมูลได้แน่นน่ะ

ผมอยากให้มันถึงตอนเจอกับลอว์ไวๆจังแฮะ  อยากจะรุ้ว่าจิงๆแล้วมันคุยกันว่ายังไงมั่ง *great*

--- End quote ---

อยากรู้เหมือนคุณกัสเลยค่ะ อยากให้ลอว์ออกมาเยอะๆ  *great* *great* *great*

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version