Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาดาระ ตายตอนอายุเท่าไหร่กันแน่

หน้า: << < (9/13) > >>

bignaja123:

แถวบ้านผมเค้าใช้คำว่าแถสุดพลังเลยละครับแบบเนี้ย

คุณมีข้อมูลของคุณอยู่คนเดียว บอกให้มาเอามาก้อแถโน่นนี่

แล้วอย่างนี้ใครเค้าจะไปเชื่อถือได้ละครับ ข้อมูลที่มันไม่มีตัวตนเนี่ย

อยากให้คนอื่นเชื่อทำไม ไม่ทำตัวให้มันน่าเชื่อด้วยละ  *dead*

หรือว่า นารูโตะที่คุณดูเนี่ย ที่ไปซื้อมาจากแม่สายอะไรเนี่ย 

เป็นนารูโตะเถื่อนรึเปล่า   เหมือนของก้อบจีนแดงอ่ะ  เลยมีอะไรที่เวอร์ชั่นลิขสิทธิ์เค้าไม่มี
 *haha* *haha* *haha*

BoOkzC:

--- อ้างจาก: namkham ที่ ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 12:39:05 ---
--- อ้างจาก: iTheStore ที่ ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 12:20:59 ---คุณ namkham คร๊าฟ เห็นคุณบอกว่าตาของนางาโตะเป็นปกติ(เป็นเหมือนตาของคนทั่วไป) ช่วยกรุณาหามาให้พวกเราดูด้วยเถอะ พวกเราอยากรู้จริงๆ ข้องใจมากๆ จะเป็น มังงะ หรือ อนิเมะ ก็ได้ เพราะว่าพวกเราไม่เคยเห็นตอนที่ตาของนางาโตะเป็นปกติครับ เห็นผมมันปิดตาอยู่ตลอดอ่ะ เลยไม่รู้ว่าตามันเป็นแบบไหน เป็นปกติ หรือ อยู่ในโหมดเนตรสังสาระ พวกเราไม่รู้จริงๆ ... ถ้าคุณมีความกรุณาหามาให้พวกเราดูจะขอบพระคุณเป็นอย่างสูงเลยครับ

--- End quote ---

ขอโทดด้วยนะคุนไปหาดูเอาเองเถอะหรือไม่ก็มาหาผมก้ได้ ผมจะกอบไห้คุน ผมคงไม่มีเวลา มาอัพหนังตั้ง4GB ให้พวกคุนหรอกครับ

--- End quote ---

ที่เขาให้เอามาคือ รูปครับรูป ไม่ได้ให้คุณอัพไฟล์หนังลง

ปล. ผมก็อยากเห็นเหมือนกัน

bignaja123:

*dead* *dead*

งั้นเชิญดูหนังต่อไป  *disappoint*

Augustz:

อุสึมากิ นางาโตะ

อุสึมากิ จะมีขีดจำกัดสายเลือดคือจักระที่พิเศษและผมสีแดง  แต่นารุโตะไม่แดงเพราะได้ผมของพ่อมันมา

โทบิก้บอกเองว่า นางาโตะเปนคนของอุสึมากิ  แต่หารูปที่แปลถูกไม่ได้อ่ะคับ เอาแบบนี้มาให้แทนละกัน

ช่องที่บอกว่า  เธอคือ3ใน6ส่วน  รวมเล่มมันแปลแบบนี้นะคับ

"นาย...คือเซียน6วิถีคนที่3...  มีพลังขนาดที่ผมสีแดงที่เป็นสัญลักษณ์สายเลือดตระกูลอุสึมากิยังเปลี่ยนเป็นสีขาว"

ยืนยันได้ว่า นางาโตะ เปนคนอุสึมากิ คับผม  ถ้าไม่เชื่อก้ลองซื้อรวมเล่มมาอ่านดูนะคับ

เล่ม54 ตอนที่510 ชื่อตอน คาถาต้องห้ามที่คาดไม่ถึง  หน้า113นะคับ  ^^

chainoi:

ที่เถียงกันมา 4 หน้านี่ ผมขอสรุปและตั้งคำถามหน่อยครับจะได้ชัดเจน
1.ที่คุณ namkham ตั้งข้อสังเกตุเรื่องเนตรเนี่ย ผมว่าก็มีเหตุผลอยู่นะครับ อย่าพึ่งอคติ คือหมายถึงเรื่องที่ คนทั่วไปน่าจะเห็นตาของ นางาโตะนะครับโดเยเฉพาะ โอโรจิมารุถ้ามันเห็นละก็เป็นเรื่องแน่  อันนี้ไม่รุว่าปกติ สังสาระจะเป็น ตลอดเวลาเลยหรือเปล่า ถ้าตลอดเวลามันก็น่าคิดนะประเด็นนี้
2.ส่วนเบิกเองหรือเอามาใส่นี่ผมว่าตอนนี้ ข้อมูลน่าจะออกไปทาง มีคนเอามาให้มากกว่า คงเบิกเองไม่ได้

ก็ลองช่วยกันให้ความเห็นในข้อ 1 ละกันครับ

หน้า: << < (9/13) > >>

Go to full version