Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาดาระ ตายตอนอายุเท่าไหร่กันแน่

หน้า: << < (8/13) > >>

sattkon:

ผมก็ดูถึงตอนที่ 61 เองครับ  *glad*

Vin D Sel:

มาดาระตอนนี้บอกว่า..."ฉันเหมือน 14 อีกครั้ง" *้ั์post*

iTheStore:

คุณ namkham คร๊าฟ เห็นคุณบอกว่าตาของนางาโตะเป็นปกติ(เป็นเหมือนตาของคนทั่วไป) ช่วยกรุณาหามาให้พวกเราดูด้วยเถอะ พวกเราอยากรู้จริงๆ ข้องใจมากๆ จะเป็น มังงะ หรือ อนิเมะ ก็ได้ เพราะว่าพวกเราไม่เคยเห็นตอนที่ตาของนางาโตะเป็นปกติครับ เห็นผมมันปิดตาอยู่ตลอดอ่ะ เลยไม่รู้ว่าตามันเป็นแบบไหน เป็นปกติ หรือ อยู่ในโหมดเนตรสังสาระ พวกเราไม่รู้จริงๆ ... ถ้าคุณมีความกรุณาหามาให้พวกเราดูจะขอบพระคุณเป็นอย่างสูงเลยครับ

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 12:20:59 ---คุณ namkham คร๊าฟ เห็นคุณบอกว่าตาของนางาโตะเป็นปกติ(เป็นเหมือนตาของคนทั่วไป) ช่วยกรุณาหามาให้พวกเราดูด้วยเถอะ พวกเราอยากรู้จริงๆ ข้องใจมากๆ จะเป็น มังงะ หรือ อนิเมะ ก็ได้ เพราะว่าพวกเราไม่เคยเห็นตอนที่ตาของนางาโตะเป็นปกติครับ เห็นผมมันปิดตาอยู่ตลอดอ่ะ เลยไม่รู้ว่าตามันเป็นแบบไหน เป็นปกติ หรือ อยู่ในโหมดเนตรสังสาระ พวกเราไม่รู้จริงๆ ... ถ้าคุณมีความกรุณาหามาให้พวกเราดูจะขอบพระคุณเป็นอย่างสูงเลยครับ

--- End quote ---
จะเอามาให้ดูได้ไงล่ะครับ ฉบับจินตนาการห้ามเผยแพร่ครับ

Augustz:

คือว่า ในเมะผมก้ไม่เคยเหนเมะตอนย้อนอดีตนางาโตะนะคับ

แล้วในมังงะ ผมก้ไม่เคยเหนตาของนางาโตะเปนตาธรรมดา  ช่วยหามาลงให้ดูหน่อยคับ

หรือไม่ก้แค่ถ่ายรูปหนังที่คุณซื้อมาแผ่นละ1บาทนั่นล่ะ แล้วเอามาแปะให้ดูหน่อยคับ ไม่ยากไม่นานเลย

หน้า: << < (8/13) > >>

Go to full version