Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาดาระ ตายตอนอายุเท่าไหร่กันแน่

หน้า: << < (7/13) > >>

Jay_Jay:

ถ้านางาโตะเบิกเนตรสังสาระเอง แล้วทำไมโทบิถึงพูดว่ามันเป็นคนมอบให้ละ ??? แถมยังบอกกับคาบูโตะอีกว่า " ก็ไอนี่เป็นของชั้นตั้งแต่แรกแล้ว "

อย่าบอกว่าโทบิมันโกหก ผมเบื่อเหตุผลนี้แล้ว แถมมาดาระก็รู้จักกับนางาโตะ สองคนนี้จะเกี่ยวข้องกันได้ยังไงถ้าไม่ใช่เรื่องเนตรสังสาระ มาดาระจะสนใจนางาโตะทำไม ?

ที่สำคัญ นางาโตะก็เป็นเด็กตระกูลอุสึมากิธรรมดาๆ จะมีพลังพอที่จะเบิกเนตรสังสาระได้ยังไง ถ้านางาโตะเบิกได้ แล้วทำไมนารุโตะถึงเบิกไม่ได้ละ

หรือว่าเงื่อนไขการเบิกเนตรนี้ตือ ต้องเห็นพ่อแม่ตัวเองตายก่อน ไปกันใหญ่แล้ว

ก็จริงที่ว่าถ้ามีคนเอาเนตรไปใส่ให้นางาโตะ จู่ๆมาควักลูกตาก็ต้องผิดสังเกตบ้าง

แต่ก็อย่าพึ่งฟันธงสิครับ ไอเนตรสังสาระที่ว่านั่น มันอาจจะอยู่ในรูปแบบอื่น เช่นเซลล์ หรือจักระอะไรซักอย่าง หรือนางาโตะอาจจะโดนคาถาลวงตาก็เป็นได้ โดนเข้าไปก็หลับสบาย จำอะไรไม่ได้แล้ว

ตืนขึ้นมามีเนตรสังสาระเรียบร้อย

bignaja123:

--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 20:46:02 ---ถ้านางาโตะเบิกเนตรสังสาระเอง แล้วทำไมโทบิถึงบพูดว่ามันเป็นคนมอบให้ละ ??? แถมยังบอกกับคาบูโตะอีกว่า " ก็ไอนี่เป็นของชั้นตั้งแต่แรกแล้ว "

อย่าบอกว่าโทบิมันโกหก ผมเบื่อเหตุผลนี้แล้ว แถมมาดาระก็รู้จักกับนางาโตะ แล้วจะเกี่ยวข้องกันได้ยังไงถ้าไม่ใช่เรื่องเนตรสังสาระ มาดาระจะสนใจนางาโตะทำไม ?

ที่สำคัญ นางาโตะก็เป็นเด็กตระกูลอุสึมากิธรรมดาๆ จะมีพลังพอที่จะเบิกเนตรสังสาระได้ยังไง ถ้านางาโตะเบิกได้ แล้วทำไมนารุโตะถึงเบิกไม่ได้ละ

หรือว่าเงื่อนไขการเบิกเนตรนี้ตือ ต้องเห็นพ่อแม่ตัวเองตายก่อน ไปกันใหญ่แล้ว

ก็จริงที่ว่าถ้ามีคนเอาเนตรไปใส่ให้นางาโตะ จู่ๆมาควักลูกตาก็ต้องผิดสังเกตบ้าง

แต่ก็อย่าพึ่งฟันธงสิครับ ไอเนตรสังสาระที่ว่านั่น มันอาจจะอยู่ในรูปแบบอื่น เช่นเซลล์ หรือจักระอะไรซักอย่าง หรือนางาโตะอาจจะโดนคาถาลวงตาก็เป็นได้ โดนเข้าไปก็หลับสบาย จำอะไรไม่ได้แล้ว

ตืนขึ้นมามีเนตรสังสาระเรียบร้อย

--- End quote ---

เจ เจ คุง

อย่าไปซีเรียสกะความเห็นของ คนนั้นเลยครับ

คิดว่าอ่านไปกะสัย เอาฮาเหมือนดูเดี่ยว ไมโครโฟนดีกว่าครับ  *haha* *haha*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

การตอบกระทู้กัน ผมว่ากรุณา ใช้คำที่เหมาะสมกว่านี้น่ะครับ

ไม่ได้ว่าใครหลอกครับ แต่มันไม่ชวนให้อ่านกันเลย แตกต่างกันได้ แต่อย่าถึงขั้นใช้คำที่ไม่เหมาะสม

คำว่ามั่วนี้เหมีอนกัน มันก็แรงน่ะครับ เหมีอนกับเราไม่รุ้อะไรเลยสักแต่เขียนอะไรประมารนั้น โง่นี้ยิ่งหนักเลยเหมีอนดูถูกความคิดคนอื่นอย่างมากครับ

หลังๆมานี้ แรงกันมาก แต่ยังดีที่ไม่ด่ากัน

เอาเป็นว่า  *love* *love* *love* น่ะครับ

sattkon:

เห็นพูดถึง นารูโตะ ใน อนิเมะ กัน เว็บไปดูเลยครับ ผมดูอยู่  *number1*

http://www.thecartoon.net/forum.php?mod=viewthread&tid=86

passward thecartoon.net

มีถึงแค่ 132 ตอนเท่านั้นนะครับ พากย์อีกตะหาก *great*

bignaja123:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 21:22:22 ---เห็นพูดถึง นารูโตะ ใน อนิเมะ กัน เว็บไปดูเลยครับ ผมดูอยู่  *number1*

http://www.thecartoon.net/forum.php?mod=viewthread&tid=86

passward thecartoon.net

มีถึงแค่ 132 ตอนเท่านั้นนะครับ พากย์อีกตะหาก *great*

--- End quote ---

ขออนุญาต sattkon คุง ช่วยหาตอนเจ้าปัญหา ที่นาย namkham เค้าว่ามาหน่อยได้มั้ยครับ ผมอยากเห็นตาตอนเป็นปกติของนางาโตะจิงๆ ข้องใจมาก

ถ้าให้ผมไล่ไปดูเองคงไม่ไหว ขอบคุณล่วงหน้า  *glad* *glad*

หน้า: << < (7/13) > >>

Go to full version