Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาดาระ ตายตอนอายุเท่าไหร่กันแน่

หน้า: << < (5/13) > >>

sattkon:

ผมว่าน่าจะตายตอน 3 ขวบ เจอคาถาย้อนเวลา โดนขี้เถ้ายัดปาก *้ั์vomit*  *้ั์post2*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

แต่ผมเห็น นางาโตะ มองว่า โทบิคื่อมาดาระ น่ะครับ

แล้ว นางาโตะ ก็ไม่น้ารู้ว่า โทบิไม่ใช่มาดาระอีก ขนาด อิทาจิ ยังไม่รุ้เลย มองว่าโทบิ คือมาดาระเหมีอนกัน

*dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *้ั์notlisten*

Puneak:

--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 05:39:18 ---แต่ผมเห็น นางาโตะ มองว่า โทบิคื่อมาดาระ น่ะครับ

แล้ว นางาโตะ ก็ไม่น้ารู้ว่า โทบิไม่ใช่มาดาระอีก ขนาด อิทาจิ ยังไม่รุ้เลย มองว่าโทบิ คือมาดาระเหมีอนกัน

*dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *้ั์notlisten*

--- End quote ---

นางาโตะ กับ อิทาจิ น่าจะคิดว่าโทบิคือมาดาระอย่างที่คุณบอกนั่นเเหละ...ผมว่าตอนนี้คนที่น่าจะรุ้ความจริงเรื่องโทบิดีที่สุด..น่าจะเป็นคาบูโตะนะ..  *้ั์smoking*

implay:

--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 03:16:14 ---ข้างบน จะโพสไปทุกระทู้เพื่อ  เห็นหลายทีละ  *disappoint*

ผมว่า น่าจะเป็นคาถาเฉพาะของซึนาเดะ ครับ  ที่ไม่แก่เนี่ย   

แต่เรื่องนี้ ทำให้รู้ว่า   ผู้หญิงแก่เร็วกว่าผู้ชายเยอะมาก     ซึนาเดะ เหี่ยวยังกะย่าโจ ในขณะี่จิไรยะ ดูไม่ค่อยแก่เท่าไหร่เลย  *haha* *haha*

ไม่เกี่ยวกันเลยครับ  ย่าโจ อายุ จะ 80 ล๊ะ นะครับ  แค่ 53  *้ัdoubt* แต่ที่เธอดูแก่กว่า มันเป็น ผลข้างเคียง จาก คาถาที่เธอใช้ ทำให้ อยายุเธอสั่นลง หรือพูดได้อีก แง่ นึงคือ  ทำให้อายุ จริงของเธอมากขึ้นนั่นเอง
จากผลข้างเคียงของคา ถาก็ไม่อยากจะคิดเลย ว่าอายุ จริงๆ ของเธอ ตอนนี้ เท่าไหร่  *disappoint*

bignaja123:

--- อ้างจาก: implay ที่ พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 14:34:54 ---
--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 03:16:14 ---ข้างบน จะโพสไปทุกระทู้เพื่อ  เห็นหลายทีละ  *disappoint*

ผมว่า น่าจะเป็นคาถาเฉพาะของซึนาเดะ ครับ  ที่ไม่แก่เนี่ย   

แต่เรื่องนี้ ทำให้รู้ว่า   ผู้หญิงแก่เร็วกว่าผู้ชายเยอะมาก     ซึนาเดะ เหี่ยวยังกะย่าโจ ในขณะี่จิไรยะ ดูไม่ค่อยแก่เท่าไหร่เลย  *haha* *haha*

ไม่เกี่ยวกันเลยครับ  ย่าโจ อายุ จะ 80 ล๊ะ นะครับ  แค่ 53  *้ัdoubt* แต่ที่เธอดูแก่กว่า มันเป็น ผลข้างเคียง จาก คาถาที่เธอใช้ ทำให้ อยายุเธอสั่นลง หรือพูดได้อีก แง่ นึงคือ  ทำให้อายุ จริงของเธอมากขึ้นนั่นเอง
จากผลข้างเคียงของคา ถาก็ไม่อยากจะคิดเลย ว่าอายุ จริงๆ ของเธอ ตอนนี้ เท่าไหร่  *disappoint*

ไหวป่ะเนี่ย  *disappoint*

อันนี้แค่พิมแซวเล่นๆ เห้อ  *dontknow* *dontknow*

อ่านก้อน่าจะรู้แล้ว  *dontknow*

หน้า: << < (5/13) > >>

Go to full version